TANESCO kuweni wakweli kwamba umeme umepanda bei

TANESCO kuweni wakweli kwamba umeme umepanda bei

Niko kijiji cha Kwamtoro hapa dodoma.
Kupitia Nikonekti ,mkandarasi amewasilisha taarifa za wiring juzi kesho tanesco wanakuja kufanya tathimini zao na kufunga mita.

Wakibabaisha kesho ntakuja hapa jukwaani.

Mana walisema leo wakasema watakuja kesho.
 
@
Hizi ndio bei halisi za umeme toka mwaka 2016 hivyo tuendelee kupokea taarifa sahihi
Mzee wangu Kafungiwa Umeme Wiki 2 Zilizo pita Na Units zimeisha
ili kununua Lazima Ufike Ofisini
ajabu Anaambiwa Mpaka wawasiliane Na Makao makuu Dar
Wamekwenda Kupiga picha Mita leo ni Siku ya 4 Watu wapo Giza
Huu utaratibu Upoje!!
 
@

Mzee wangu Kafungiwa Umeme Wiki 2 Zilizo pita Na Units zimeisha
ili kununua Lazima Ufike Ofisini
ajabu Anaambiwa Mpaka wawasiliane Na Makao makuu Dar
Wamekwenda Kupiga picha Mita leo ni Siku ya 4 Watu wapo Giza
Huu utaratibu Upoje!!
Ndugu Mteja!

Tafadhali onesha taarifa zifuatazo kwa wepesi wa kufanyia kazi swala lako:

Jina

Wilaya

Tatizo

Simu

Namba ya Mita

Namba ya taarifa/Ombi kama ipo

TANESCO Huduma kwa Wateja
 
@

Mzee wangu Kafungiwa Umeme Wiki 2 Zilizo pita Na Units zimeisha
ili kununua Lazima Ufike Ofisini
ajabu Anaambiwa Mpaka wawasiliane Na Makao makuu Dar
Wamekwenda Kupiga picha Mita leo ni Siku ya 4 Watu wapo Giza
Huu utaratibu Upoje!!
Tafadhali onesha namba ya mita, namba ya simu na Wilaya kwa hatua zaidi
 
Tafadhali onesha namba ya mita, namba ya simu na Wilaya kwa hatua zaidi
Meter namba 372 468 155 85 jina HAMISI ATHUMANI YAMUNGU ,Mkoa Mwanza ,wilaya Nyamagana, kata ya Mahina ,mtaa Kagomu street nyumba namba 18
 
Miezi mitatu mfululizo, Vigezo na masharti visingingatiwe
Siku hizi ukinunua umeme kwa mtandao mmoja wa simu wanakuongezea units za bure za ofa.
Je idadi hizo za units wanazokupa za ofa hazina adhari endapo Limits ni matumizi yasizidi mfano units 75 kwa mwezi. ?
Note: kiasi cha fedha ni kile kile hakizidi Tsh. 9,140
 
Tafadhali

weka taarifa zote tulizomba kwa hatua zaidi
Hivi nyie Mpoje!
nimewapa Mita namba Eneo na Nyumba
kinacho Hitajika ni Mita hiyo Kuruhusiwa kununua Units Kwa mara yakwanza
Mawasiliano 0789 80 2525
 
unalipa umeme unakaa wiki kwa wiki unaambiwa nguzo hamna huku unaona magari yamebeba nguzo yanaenda nazo mtaani jioni unaona yanarudi kwako hakuna kitu nyingine zimelazwa chini kabisa miezi kwa miezi TANESCO ARUSHA siku mkiamua kuja kufunga umeme mje siku mkijiskia mje na kama hamtaki acheni pia ni bora na herikutumia solar tu umeme wa Mungu kuliko manyanyaso haya
 
Back
Top Bottom