KERO Responded TANESCO hii changamoto ya umeme kukatika Ilala shida nini?

KERO Responded TANESCO hii changamoto ya umeme kukatika Ilala shida nini?

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

BOB LUSE

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Posts
3,778
Reaction score
3,321
Kipindi cha Magufuli Ujinga huu wa umeme kukatika ilikuwa ni nadra sana, sasa tumerudishwa gizani bila sababu za Msingi, badala ya ku improve baada ya kupata vyanzo bora vya umeme, shida imehamia kwenye miundo mbinu!

Marehemu hawezi kuongoza serikali, sisi viongozi tuache tamaa na kukosa umakini kwenye kazi zetu.
Ilala umeme umekatwa leo asubuhi, saa tatu, wakarudisha saa kumi na moja jioni, umeme ukakatika tena saa moja mpaka saa tatu usiku, tena saa nane umeme umekatika mpaka muda huu, hakuna maelezo!

Ufafanuzi ~ TANESCO: Umeme ulizimwa Ilala-Buguruni kumpisha Mkandarasi wa Mradi wa BRT kuhamisha laini
 
wamejiweka madarakani. hawana uchungu na WANANCHI., hawajali! wanajua wana mitutu ya bunduki,

KAZI KWENU WA TANGANYIKA
 
Kipindi cha Magufuli Ujinga huu wa umeme kukatika ilikuwa ni nadra sana, sasa tumerudishwa gizani bila sababu za Msingi, badala ya ku improve baada ya kupata vyanzo bora vya umeme, shida imehamia kwenye miundo mbinu!

Marehemu hawezi kuongoza serikali, sisi viongozi tuache tamaa na kukosa umakini kwenye kazi zetu.
Ilala umeme umekatwa leo asubuhi, saa tatu, wakarudisha saa kumi na moja jioni, umeme ukakatika tena saa moja mpaka saa tatu usiku, tena saa nane umeme umekatika mpaka muda huu, hakuna maelezo!
Habari, ndugu mteja na pole sana kwa changamoto hiyo,

Kulikuwa na katizo la kupanga kwa wateja wa ilala na taarifa ilitolewa kwa njia mbali mbali ikiwa ni pamoja na ujumbe mfupi.

Aidha, shirika hutoa taarifa kwa katizo la kupanga na dharura pia hata jana ilifanya hivyo.

Tunaomba kama hukuweza kupata taarifa tupatie mawasiliano yako tuweze kukuunganisha na njia zetu za mawasiliano.

Lengo la shirika ni kuhakikisha huduma inapatikana wakati wote, hata ikitokea hitilafu tuweze kuwajulisha wateja wetu.

Tunaomba radhi kwa usumbufu uliyotokea. ^CM
 
Back
Top Bottom