Tandala Kalewa madaraka, anamtapikia mwenye Msitu

Tandala Kalewa madaraka, anamtapikia mwenye Msitu

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,058
Reaction score
64,206
download (4).jpeg

Mwenye Msitu alifurahishwa na Uchawa wa Tandala, akampa uhuru, akamwambia fanya utakavyo hapa Msituni hakuna wa kukushitaki nitakulinda.

Tandala akaanza kuwanyonyesha watoto wa Nguchiro mmoja mmoja hadi wakafika 19.

Tandala akadhurumu Mafao ya Wanyama wengine.. Mwenye Msitu akawa anaangalia tu..

Tandala akaanza kushambulia Miradi ya mwenye Msitu kwamba anaishi gizani mara 30 kwa siku.

Sasa Tandala kalewa madaraka alopewa na Mwenye Msitu, kaamua kwenda kumtapikia bila kujali chakula na pombe kapewa na mwenye Msitu.

Sasa Tandala Wamejikusanya na Kangoni na Pongo, Wanataka Wamfukuze Mwenye Pori au Wamng'oe meno na kumfunga mdomo asipige Kelele, ikiwezekana Wamfukuze aende kwao Mashariki ya mbali.

Hawajui Mwenye Msitu anamiliki Simba na Chui. Mwenye Msitu akikasirika, Tandala Mtatoroka Msituni na Watoto wenu.

Hata kama Mwenye Msitu ni Mgeni, Tandala wanaweza kurudi India sio kwa Ugonjwa tena bali kuomba hifadhi.

Wanyama Msaidieni Mwenye Msitu kuweka Uzio kwa manufaa ya Vizazi vyenu, Vinginevyo siku itafika mtatafunwa na Uzio utajengwa hata na Nyegere.

Hatapatikana Muhuni tena wa kumfanyia fujo tena Nyegere asiweke Uzio. Msitu wa Wanyama wote. Hata mwenye Msitu atauacha aje mwingine amiliki. Tandala na timu yake hawana cha kumfanya mwenye Msitu zaidi ya Kelele. Kelele za Mlango hazimzuiu mwenye nyumba kulala
 
Huyu pimbi alitumia b29 kwa matibabu hewa kule Apollo hospital halafu anaanza kuchokonoa mambo
 
View attachment 2061194
Mwenye Msitu alifurahishwa na Uchawa wa
Tandala, akampa uhuru, akamwambia fanya utakavyo hapa Msituni hakuna wa kukushitaki nitakulinda.

Tandala akaanza kuwanyonyesha watoto wa Nguchiro mmoja mmoja hadi wakafika 19.

Tandala akadhurumu Mafao ya Wanyama wengine.. Mwenye Msitu akawa anaangalia tu..

Tandala akaanza kushambulia Miradi ya mwenye Msitu kwamba anaishi gizani mara 30 kwa siku.

Sasa Tandala kalewa madaraka alopewa na Mwenye Msitu, kaamua kwenda kumtapikia bila kujali chakula na pombe kapewa na mwenye Msitu.

Sasa Tandala Wamejikusanya na Kangoni na Pongo, Wanataka Wamfukuze Mwenye Pori au Wamng'oe meno na kumfunga mdomo asipige Kelele, ikiwezekana Wamfukuze aende kwao Mashariki ya mbali.

Hawajui Mwenye Msitu anamiliki Simba na Chui. Mwenye Msitu akikasirika, Tandala Mtatoroka Msituni na Watoto wenu.

Hata kama Mwenye Msitu ni Mgeni, Tandala wanaweza kurudi India sio kwa Ugonjwa tena bali kuomba hifadhi.

Wanyama Msaidieni Mwenye Msitu kuweka Uzio kwa manufaa ya Vizazi vyenu, Vinginevyo siku itafika mtatafunwa na Uzio utajengwa hata na Nyegere.

Hatapatikana Muhuni tena wa kumfanyia fujo tena Nyegere asiweke Uzio. Msitu wa Wanyama wote. Hata mwenye Msitu atauacha aje mwingine amiliki. Tandala na timu yake hawana cha kumfanya mwenye Msitu zaidi ya Kelele. Kelele za Mlango hazimzuiu mwenye nyumba kulala
Tandala kaota mapembe🏃
 

Mwenye Msitu alifurahishwa na Uchawa wa Tandala, akampa uhuru, akamwambia fanya utakavyo hapa Msituni hakuna wa kukushitaki nitakulinda.

Tandala akaanza kuwanyonyesha watoto wa Nguchiro mmoja mmoja hadi wakafika 19.

Tandala akadhurumu Mafao ya Wanyama wengine.. Mwenye Msitu akawa anaangalia tu..

Tandala akaanza kushambulia Miradi ya mwenye Msitu kwamba anaishi gizani mara 30 kwa siku.

Sasa Tandala kalewa madaraka alopewa na Mwenye Msitu, kaamua kwenda kumtapikia bila kujali chakula na pombe kapewa na mwenye Msitu.

Sasa Tandala Wamejikusanya na Kangoni na Pongo, Wanataka Wamfukuze Mwenye Pori au Wamng'oe meno na kumfunga mdomo asipige Kelele, ikiwezekana Wamfukuze aende kwao Mashariki ya mbali.

Hawajui Mwenye Msitu anamiliki Simba na Chui. Mwenye Msitu akikasirika, Tandala Mtatoroka Msituni na Watoto wenu.

Hata kama Mwenye Msitu ni Mgeni, Tandala wanaweza kurudi India sio kwa Ugonjwa tena bali kuomba hifadhi.

Wanyama Msaidieni Mwenye Msitu kuweka Uzio kwa manufaa ya Vizazi vyenu, Vinginevyo siku itafika mtatafunwa na Uzio utajengwa hata na Nyegere.

Hatapatikana Muhuni tena wa kumfanyia fujo tena Nyegere asiweke Uzio. Msitu wa Wanyama wote. Hata mwenye Msitu atauacha aje mwingine amiliki. Tandala na timu yake hawana cha kumfanya mwenye Msitu zaidi ya Kelele. Kelele za Mlango hazimzuiu mwenye nyumba kulala
Ccm ni takataka tu
 
Humjui vizuri Tandala. Msitu ndio sehemu ya kuishi tandala ni siye mwenye msitu.
 

Mwenye Msitu alifurahishwa na Uchawa wa Tandala, akampa uhuru, akamwambia fanya utakavyo hapa Msituni hakuna wa kukushitaki nitakulinda.

Tandala akaanza kuwanyonyesha watoto wa Nguchiro mmoja mmoja hadi wakafika 19.

Tandala akadhurumu Mafao ya Wanyama wengine.. Mwenye Msitu akawa anaangalia tu..

Tandala akaanza kushambulia Miradi ya mwenye Msitu kwamba anaishi gizani mara 30 kwa siku.

Sasa Tandala kalewa madaraka alopewa na Mwenye Msitu, kaamua kwenda kumtapikia bila kujali chakula na pombe kapewa na mwenye Msitu.

Sasa Tandala Wamejikusanya na Kangoni na Pongo, Wanataka Wamfukuze Mwenye Pori au Wamng'oe meno na kumfunga mdomo asipige Kelele, ikiwezekana Wamfukuze aende kwao Mashariki ya mbali.

Hawajui Mwenye Msitu anamiliki Simba na Chui. Mwenye Msitu akikasirika, Tandala Mtatoroka Msituni na Watoto wenu.

Hata kama Mwenye Msitu ni Mgeni, Tandala wanaweza kurudi India sio kwa Ugonjwa tena bali kuomba hifadhi.

Wanyama Msaidieni Mwenye Msitu kuweka Uzio kwa manufaa ya Vizazi vyenu, Vinginevyo siku itafika mtatafunwa na Uzio utajengwa hata na Nyegere.

Hatapatikana Muhuni tena wa kumfanyia fujo tena Nyegere asiweke Uzio. Msitu wa Wanyama wote. Hata mwenye Msitu atauacha aje mwingine amiliki. Tandala na timu yake hawana cha kumfanya mwenye Msitu zaidi ya Kelele. Kelele za Mlango hazimzuiu mwenye nyumba kulala
Hilo deni ni dogo tutauza kongwa yote na nyongeza tutawapa huyo tandala zuzu
 
Mimi nasikilizia tu nione MHUNI atasemaje juu ya hili.
 
Hahah, jamani muacheni mgogo wa watu, anasema ananangwa kwa sababu yeye ni mgogo...
 
Kwahiyo huyo tandala yupo Ng'ombe gang?
Kama atakuwa Ng'ombe gang itakuwaje kwani Ng'ombe gang hawataki bandari ya bagamoyo
Wanadai inahasara kubwa.
Ushauri Tandala afanye tu adumishe uhusiano na Nyumbu maana upepo unaweza ukaenda vibaya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom