Tamu....

kuna haya mabadi ya taqwa ya kutoka kenya had zimbabwe nayo huywa yameandikwa ajabu ajabu......hahahhaha
 
kuna haya mabadi ya taqwa ya kutoka kenya had zimbabwe nayo huywa yameandikwa ajabu ajabu......hahahhaha

Najua Utakuwa Umekosea shabaha kidogo ulikuwa unataka kulenga S Jihadhari Siku/sehemu nyingine utapata Kesi!
 
Mkuu,
Umeamua kurudi tena Tanga kwa mara ya pili?...hakika kwa hali kama ile ilikuwa ni lazima wende tena!
 
mapepo hayo ndg yangun OOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Kuna basi huwa linapita maeneo yetu sijui huwa linaelekea wapi limeandikwa....." Kama vipi iingize mwenyewe"
 
Daaah hamu na utamu tena loh mashallah
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…