Ayatollah the Bird
JF-Expert Member
- Jul 30, 2026
- 221
- 520
Hakuna kitu kitamu kama mapenz.kama unabisha leta kidhibitisho.
Hakuna kitu kitamu kama mapenz.kama unabisha leta kidhibitisho.
Hakuna kitu kitamu kama mapenz.kama unabisha leta kidhibitisho.
Ushawai lala na viatu?
Sibishi, hakuna utamu kama kinu changu kinapotwangwa na mchi wa ba mjengo!Binti wa zamani unasemaje hapa bint wa mahaba
Dahhhh....😋Sibishi, hakuna utamu kama kinu changu kinapotwangwa na mchi wa ba mjengo!
Cha pili ni kupewa hela na ba mjengo.
Unaijua nyeto.?
Mangi anawaza manka alivyomlia hela
Pisi kibao meku nitajichua kivipUnaijua nyeto.?
utamu huo utausikia hadi kwa mishipaSibishi, hakuna utamu kama kinu changu kinapotwangwa na mchi wa ba mjengo!
View attachment 3684676
Kinachofuata kwa utamu ni kupewa hela, najua kwa hili leo dada ananiunga mkono.
Ahahaaaaa ila we mkuu ni mchokozi
Sweetlady come on dearSibishi, hakuna utamu kama kinu changu kinapotwangwa na mchi wa ba mjengo!
View attachment 3684676
Kinachofuata kwa utamu ni kupewa hela, najua kwa hili leo dada ananiunga
Dah asee we mzeee wewe🤣🙏🙏🙏