Tamu ni tamu!

Tamu ni tamu!

Mimi huyu baba ana tabia ya kuniletea vibunda anaweka hapo, anasema mama........... angalia hizo cha kuzifanyia.

Yani akipanda kitandani, maungo yote yameshalegea na nikikojoa halafu nikaangalia tena zile bahasha majimaji:uwotWater::uwotWater::uwotWater::uwotWater: yananitoka tu 😂😂😂

View attachment 3684697
Uwii!!!! shemeji anajua kunasa ulimbo aisee.....
Hapo shoga ni lazima ufike kileleni vizuri!! kila siku nawaambia humu wadogo zangu mapenzi ya bila hela ni sawa na mgonjwa bila dawa
 
Taifa tunalijenga kwa mijadala kama hii

na dira yetu ni kuhahakisha ifikapo January 2028 kila mwanamama apate yenye inchi 6 na kuendelea ili tuweze kumaliza malalamiko ya vibamia visivyo na afya.
Ujengewe kumbukumbu ya chuma hapa ndani kwasbabu taifa kinahitaji watu wa maana namnahii...😜
downloadfile-2.webp
 
Mimi huyu baba ana tabia ya kuniletea vibunda anaweka hapo, anasema mama........... angalia hizo cha kuzifanyia.

Yani akipanda kitandani, maungo yote yameshalegea na nikikojoa halafu nikaangalia tena zile bahasha majimaji:uwotWater::uwotWater::uwotWater::uwotWater: yananitoka tu 😂😂😂

View attachment 3684697
Dah Tunaopata tabu ni sisi wananchi
Humu najua wapo watu wazima!! otherwise mwambie max atufungulie jukwaa la wakubwa
Unataka kuniambia Ute ute unakuja tu kama hela ipo
 
Taifa tunalijenga kwa mijadala kama hii

na dira yetu ni kuhahakisha ifikapo January 2028 kila mwanamama apate yenye inchi 6 na kuendelea ili tuweze kumaliza malalamiko ya vibamia visivyo na afya.
La mama umekutana tena na vibamia tena hapo najua ulichoshwa mno
 
Back
Top Bottom