Alexido jz instagram
JF-Expert Member
- May 5, 2026
- 3,652
- 8,429
Kidogo nijie lose nut
Kidogo nijie lose nut
Wewe tenaSibishi, hakuna utamu kama kinu changu kinapotwangwa na mchi wa ba mjengo!
View attachment 3684676
Kinachofuata kwa utamu ni kupewa hela, najua kwa hili leo dada ananiunga mkono.
Sibishi, hakuna utamu kama kinu changu kinapotwangwa na mchi wa ba mjengo!
View attachment 3684676
Kinachofuata kwa utamu ni kupewa hela, najua kwa hili leo dada ananiunga mkono.
Acha nikakufe kwa kidonda kama nzi...😜Ahahaaaaa ila we mkuu ni mchokozi
Comment ya maana sana hii....😋Tena ukitwangwa huku una uhakika wa pesa yaani full burudani!! ni kukojoa double double.
Mh na wewe umo kumbe 😳😳Tena ukitwangwa huku una uhakika wa pesa yaani full burudani!! ni kukojoa double double.
Aione Tresor MandalaComment ya maana sana hii....😋
Siwezi nikachokoza mtu wa maana walahi....😜Ahahaaaaa ila we mkuu ni mchokozi
Kwamba hayo mambo siyajui au kitobo changu kimeziba???Mh na wewe umo kumbe 😳😳
Tunajenga taifa kwa hoja nzito kama hizi...🙈
Mimi huyu baba ana tabia ya kuniletea vibunda anaweka hapo, anasema mama........... angalia hizo cha kuzifanyia.Tena ukitwangwa huku una uhakika wa pesa yaani full burudani!! ni kukojoa double double.



yananitoka tu 😂😂😂Mtumeee,Dada watoto hawajalala ujue.Kwamba hayo mambo siyajui au kitobo changu kimeziba???
😂Unaijua nyeto.?
Taifa tunalijenga kwa mijadala kama hiiTunajenga taifa kwa hoja nzito kama hizi...🙈View attachment 3684695
mhhhhunatomba tu kutimiza wajibu
Mihogo ilindwe kwa wivu mkubwaa!na dira yetu ni kuhahakisha ifikapo January 2028 kila mwanamama apate yenye inchi 6 na kuendelea ili tuweze kumaliza malalamiko ya vibamia visivyo na afya.
Dah Tunaopata tabu ni sisi wananchiMimi huyu baba ana tabia ya kuniletea vibunda anaweka hapo, anasema mama........... angalia hizo cha kuzifanyia.
Yani akipanda kitandani, maungo yote yameshalegea na nikikojoa halafu nikaangalia tena zile bahasha majimajiyananitoka tu 😂😂😂
View attachment 3684697