Tamko la Shura ya Maimamu Tanzania

Tamko la Shura ya Maimamu Tanzania

Shura hii ya maimamu imeiomba serikali ya Tanzania kuunda tume kuchunguza tukio la Seikh Ponda bila hivyo watapoteza imani na serikali.


tarehe 7 mwezi huu uwanja wa Ndega wa Jomo Kenyatta International Airport uliwaka moto.
Moto ulikuwa mkubwa sana, lakini ndani ya masaa manne Moto huo ulikuwa ushazimwa.
Na masaa machache baadae ikagundulika kuwa ni hitilafu ya Umeme ndio ilisababisha ishu ile.

ninauhakika ingekuwa ni hapa kwetu basi ingeundwa Tume na ule moto ungedumu masaa zaidi ya 12.

Ipo siku tutakuja kuomba iundwe Tume ya kuchunguza kwa nini Mbingu haianguki?
Je imeshikiliwa na nini?
 
PONDA ni nani Tanzania hii,afie mbali huyu filauni.hastaili kuundiwa tume. kiongozi gani wa dini anaeneza chuki kwa waumini wake?poa jeshi la police.

Mtoto asiyemjua baba yake utamtambua kwa kauli zake tu!
 
ndio maana palestina hawana nchi! kumbe wasilamu wanaillani Israeli katika vitabu vyao na sisi wakristo tunaibarioki Israeli katika vitabu vyetu vitakatifu. hapo hapana reconciliation na palestina itakuwa taifa lisilo na mji mkuu milele!

Ukiwa hujui kuwa hujui pia ni laana!

Unalisifu taifa lililo muua mungu wako! Tena kifo cha laana cha kusulubiwa!?
We unadhani hao wayahudi wanajipendekeza kwenu km nyie! Soma habari mwenyewe uangalie wagalatia wana kula mijeredi kila siku huko kwenye taifa la waliberali! Utaona raha mwenyewe!
Ile sehemu alizaliwa mungu wenu wagalatia wanakula makofi kila siku!
Google it! Lbd utajifunza kuwa myahudi hana undugu na nyie mnojiita wayahudi kiroho! Lkn kimwili bado ni wapare na wanyakyusa!
 
serikali inayoongozwa na koti la suti ndo iunde Tume au serikali gani? 2015 ni mbali na tutarajie mengi kwani Koti lishaanza kunuka damu
 
Wangajiuliza ni kwa nini Ponda anachukiwa kwa kuchafua amani, jibu wanalo.

Hapo ndipo shida ya hawa jamaa ilipo,hawaitendei taasis yao haki kabisa, sasa wapo upande wa Ponda,Ponda akitoka kumthibiti hawawezi..anakuwa kijogooo chao.

Siku wataaamua watendea waislam haki..hata wakiwa masikini watakuwa na amani kwani watakuwa akijua ukweli nin kimewarusihs nyuma ili wakirekebisha na kuendelea na maisha yao.

Nsikitika ukiyasema haya unaishia kutukanwa km wanavyofanya hawa ktk hii shura, hawapo serious kusafirsha nyumba yao na kujipanga kwa maisha mapya yenye watu wanaoaminiana na kuheshimiana ili na watanzania wengine waanze ona imani ikurudi km zamani na majirani,au ndugu zao regardless wana tofauti gani, hawapendi dini ya mwingine ila haitowahusu wanapodili na jirani..wapo watu wanaochukie pombe ila hawachuki mnywaji wala kuwa na shida naye.Kwa vile wanajua pombe yake haimsumbie miwngine.Imani ya Ponda inasumbua kila mtu hata mwislam mwenzie.
 
Ni mwendawazimu tu ndiye anaweza kuwa ana imani na jeshi la polisi hadi sasa...
By the way, ni wazi polisi itaunda tume ikiongozwa na inspekta Chagonja... Then subirieni majibu yake.... Mtaambiwa Ponda alijeruhiwa na kitu chenye ncha kali kilichorushwa kutoka kwenye kundi la waumini waliokuwa wakiandamana nae...

Haha..hawa jamaa wanaamini polisi wasio aminika, kwa tatizo la mtu asiyeaminika na aliye kifungoni kwa hukumu ya mahakama.Seems that hii shura ia miaka mingi sana ya kufikia mahali pa kuwaongoza waislam kwenda ktk miaka inanyofuatia .

NI wazi kuwa Ponda ni Mouthpiece yao, na wengine wengi sana wanaishi kinafiki.Wanajaribu fungulia maji kwa kujikwaa ktk kingo....km mtu anayekwenda kuzika mwanae wa nyumba ndogo ambayo ni mke wa mtu.
 
Back
Top Bottom