Tamko la Shura ya Maimamu Tanzania

Tamko la Shura ya Maimamu Tanzania

PONDA ni nani Tanzania hii,afie mbali huyu filauni.hastaili kuundiwa tume. kiongozi gani wa dini anaeneza chuki kwa waumini wake?poa jeshi la police.
Ameeneza chuki gani ndugu? Ebu nitajie chuki moja tu anayoeneza Sheikh Ponda siyo unaropoka tu kwa kufuata mkuumbo.
 
mbona huo ni msimamo mzuri, iundwe tume huru ya uchunguzi then majibu ya uhakika yatapatikana.
Je mlitaka watangaze maandamano kesho nchi nzima au?
Inajulikana wazi hilo haliwezekani,kila tume yenye majibu ya kuiudhi serikali hiyo ni batili,najua unajua chanzo ni ahadi hewa ya mheshimiwa iliyompa ushindi 2005 kuwa atwapatia waislamu mahakama ya kadhi,aliposhindwa kufanya hayo akasema ni wakatoliki ndio wamepinga swala hilo kwenye waraka wao,ukawa mwanzo wa chuki baina ya dini hizi mbili,akaona hiyo haina nguvu sasa anasema hawa waislamu ni wachochezi wa chuki za kidini,PANAPOHITAJIKA KUSEMWA UKWELI PASEMWE UKWELI.:argue:
 
Wampige kama anaikosea adabu Jamhuri, who is he by the way...Kwa ni ni kila kukicha ni yeye tu Vs Serikali?
 
sijui tutegemee kauli gani kutoka kwa MAMLUKI wanaojiita wanaharakati wa HAKI ZA BINADAMU...
wapi HELLEN KIJO BISIMBA???????
kama kweli hamtumiwi kwa maslahi ya wachaga( sorry ni CHADEMA) tutegemee tamko toka kwa akina ANANILEA NKYA na puppets wengine. otherwise, you will show your TRUE COLOUR
 
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]
Tume kwenye serikali ya kikwete? Mbona hakuna kitakachochunguzwa,tume itaundwa lakini majibu hayatapatikana kamwe,huyu ndio Luten colonel Jakaya Mrisho Kikwete.

Wanacheza na mzee wa pwani nini!
 
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]
sijui tutegemee kauli gani kutoka kwa MAMLUKI wanaojiita wanaharakati wa HAKI ZA BINADAMU...
wapi HELLEN KIJO BISIMBA???????
kama kweli hamtumiwi kwa maslahi ya wachaga( sorry ni CHADEMA) tutegemee tamko toka kwa akina ANANILEA NKYA na puppets wengine. otherwise, you will show your TRUE COLOUR

Hayo ni matokeo ya kuwapuuza wanaharakati mkifikiri wako upande fulani wa shiling, ndio kama prof anasema waliohusika wachukuliwe hatua haraka vinginevyo hali itakuwa mbaya mbona kwenye matukio mengine ya kuuwawa watu hatusikii kauli yake? watu wanatakiwa wawe serious na haya majanga leo kwako kesho kwangu this is very serious.
 
[JFMP3][/JFMP3]

Hayo ni matokeo ya kuwapuuza wanaharakati mkifikiri wako upande fulani wa shiling, ndio kama prof anasema waliohusika wachukuliwe hatua haraka vinginevyo hali itakuwa mbaya mbona kwenye matukio mengine ya kuuwawa watu hatusikii kauli yake? watu wanatakiwa wawe serious na haya majanga leo kwako kesho kwangu this is very serious.
sijui unanibishia au unaniunga mkono!!!!!!!!!!!!!
ila naona kama tuko pamoja vile,,,, anachokifanya prof. lipumba ni ujinga uleule wanaoufanya akina HK BISIMBA NA AKINA A. NKYA.
ila prof. tunaweza kumpotezea kwani anasimamia maslahi ya kisiasa na kichama. sasa je akina BISIMBA/NKYA ambao ni wanaharakati wa haki za binadam wanasimamia nini katika matamko yao ambayo yako biased as if utu/ubinadamu una tafsiri tofauti kwenye vichwa vyao???????
 
Shura hii ya maimamu imeiomba serikali ya Tanzania kuunda tume kuchunguza tukio la Seikh Ponda bila hivyo watapoteza imani na serikali.
ndiyo hivyo tena, tume ya kipolice ishaundwa tiari ndugu yangu!! sasa tusubiri simulizi za Bulicheka na mkewe Eliza...
 
Polisi kama kawaida yao wameanza kuruka, wamesema walipiga risasi hewani. Hawakawii kuwasingizia raia kuwa ndio waliorusha kitu chenye ncha kali. Polisi wanatimiliza amri waliyopewa na Pinda
 
tusiwe tuna penda kuchangia ujinga kwenye mswala ya imani za watu .
 
Mwisho wa siku dini flani , viongozi wa dini flani; chama flani na viongozi wa chama flani watakua wanahusika na hili na mkono wao upo juu ya hata tokeo la juzi la kumwagiwa tindikali wazungu na mengine ya mauaji ya mapadri kutengeneza migogoro ya kidini baada ya kukosa unfluence waliyokuwa nayo kwenye serekali miaka ya nyuma ya baba wa taifa.
 
Back
Top Bottom