Tamko la Shura ya Maimamu Tanzania

Tamko la Shura ya Maimamu Tanzania

Maandamano! Labda aandamane yeye na wakeze, siye wenye upeo huwezi kutuingiza chaka kirahisi, mtakaoingia ni nyie mnaoidandia dini kwa mbele.
Naona watu mlingojea shekh issa kundecha akurupuke na kutangaza maandamano..

Imekula kwenu..
 
Je! Kuna siku hao maimamu walitangaza kuwa wana imani na serikali!?
Au basi tu wameamua kuongea!

Usishangae hayo ni mazoea yetu, na hawa si wakwanza kufanya hivyo, labda nikukumbushe mifano michache:
!. Tulikataa ushindi wa Rais lakini tulikwenda Ikulu kuzungumza nae.
2. Tulilaani posho lakini tunaendelea kuchukuwa. na
3. Tulimkataa Meya pahala fulani lakini tunaendelea kufanya kazi nae.
Kauli zetu huwa haziendi sawa na vitendo vyetu hivyo tusiwashangae wao.
 
Wamefanya la maana kukimbilia serikali na du kuwakimbilia wanasiasa ubwabwa ambao tayari washaanza kugombea masufuria tangu jana.
 
Tume? Hawa wanataka kuwatengenezea wenzao posho tu hakuna kingine! Wameshawahi kusikia majibu ya tume yoyote iliyoundwa hapa Tz na Kikwete kuchunguza tuhma yoyote dhidi ya serikali?
 
Hivi hakuna njia ya ku kukata link ya Ponda na waumini ili apoteze umaarufu kwa amani na kurudi ktk imani yake ?Wasomi wa psychologia hembu leteni suluhu..huyu mzee wa watu asijefia jukwaani, na nchi isiingia ktk vipande vya vurugu.
 
hasira zetu tumezificha moyoni, waombe sana mujahidin ponda apone au hapatatosha.kifo ktk mapambano ni fardhi. takbiiir!
 
mbona huo ni msimamo mzuri, iundwe tume huru ya uchunguzi then majibu ya uhakika yatapatikana.
Je mlitaka watangaze maandamano kesho nchi nzima au?

wapo watu wanao fikiria jazba,vurugu na maandamano ndio jibu...
 
Maandamano! Labda aandamane yeye na wakeze, siye wenye upeo huwezi kutuingiza chaka kirahisi, mtakaoingia ni nyie mnaoidandia dini kwa mbele.


nani kakwambia watu wanaandamana wewe... umesikiliza shekh kasemaje...

shekh alisema makubaliano wao na serikali ilikuwa kwamba waislam hawatoandamana tena na we will keep that way ila akaomba kamati huru iundwe....

wewe ndio umedandaia train kwa mbele khulaf wewe
 
mbona huo ni msimamo mzuri, iundwe tume huru ya uchunguzi then majibu ya uhakika yatapatikana.
Je mlitaka watangaze maandamano kesho nchi nzima au?

Napata kigugumizi na tume za serkali hii. Tumeshashuhudia tume kibao mpaka sasa na matokeo yamekuwa yale ambayo hata chizi mwenye nafuu hawezi kuyakubali, au yasitoke kabisa. Pia katika tukio kama hili ambapo polisi ni kati ya washukiwa (chombo cha dola kama sehemu ya serikali) ni muhimu kuwa makini na tume za serikali kwani ni mara chache na siyo hapa kwetu, serkali itoe matokeo ya uchunguzi wenye kuinyooshea vidole serikali. Na hasa sasa ambapo kuna uhusiano wa karibu kati ya polisi na CCM yenye serikali. Nadhani waanze kutafuta na wazo mbadala.
 
Shura hii ya maimamu imeiomba serikali ya Tanzania kuunda tume kuchunguza tukio la Seikh Ponda bila hivyo watapoteza imani na serikali.
Maneno hayo mungesema wakati Ponda alipoipa serikali siku kumi kuwaachia wafuasi wake ama sivyo ingekiona, ningewaona Pele.
 
walilaaniwa taifa la israel na kizazi chao ... muslims tumesalimika laana from no body like u wala haituhusu...
ndio maana palestina hawana nchi! kumbe wasilamu wanaillani Israeli katika vitabu vyao na sisi wakristo tunaibarioki Israeli katika vitabu vyetu vitakatifu. hapo hapana reconciliation na palestina itakuwa taifa lisilo na mji mkuu milele!
 
Wapeni pole hawa jamaa Elimu Dunia is an issue sasa hata kuwasikiliza hao unapoteza muda .

how do you reach that conclusion?au unaongea juu ya kuwa una vidole?

Amefananisha elimu za viongozi wa ccm, cuf na chadema.

Wenyeviti.
Lipumba (Profesa wa uchumi); Kikwete (Degree moja ya uchumi); Mbowe (hakujaaliwa kufika yunivesti).

Conclusion: Lipumba na Kikwete Elimu dunia kwao ni issue.
 
Sasa hata majambazi yakiuwa watu mtaitaka serikali kuunda tume ilhali kuna mahakama. kwanza Ponda hajaripoti hili tukio Polisi hatujui amepata wapi PF3 ya kumsaidia kupata matibabu muhimbili

We pimbi kweli, apigwe risasi halafu alipoti polisi kufuata PF 3? We ulishawahi kupigwa risasi weye! Na ukijua ndio umemsaidiaje mbona anaendelea na matibabu.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
PONDA ni nani Tanzania hii,afie mbali huyu filauni.hastaili kuundiwa tume. kiongozi gani wa dini anaeneza chuki kwa waumini wake?poa jeshi la police.
 
ndio maana palestina hawana nchi! kumbe wasilamu wanaillani Israeli katika vitabu vyao na sisi wakristo tunaibarioki Israeli katika vitabu vyetu vitakatifu. hapo hapana reconciliation na palestina itakuwa taifa lisilo na mji mkuu milele!

Bahati nzuri katika dini yetu hatuna taifa teule.. palestine kwetu ni kana uonavyo kenya, uganda, uislam unatufundisha mbora katika sisi mbele ya Allah ni yule mwenye kufanya mambo mema na mwenye kuomba msamaha anapokosea na kuomba msaada kwake yeyw Allah SW.

Nawashangaa sana wakristo..

1) jews walimtesa na kumdhalilisha mungu wengu

2) jews they not christians actually wanawabagua sana wakristo wanaoishi kule

Lakini weye u still kiss jews ma------
 
CDM walisema mkapuuza. Ufanyike si uchunguzi wa tukio la Poanda, bali utendaji mzima wa jeshi la polisi nchini. Kwa maana kumekuwepo na matukio mengi ya uonevu, yasiyofuata sheria.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

WEWE NI KINYONGA.
juzi nimesoma post yako ulisema ulikuwa unaichukia polisi lakini kwa hili la shekh ponda umewasaport,
leo ulivyo mnafiq unatuma post kama hii.
the day before yestarday i was so disapointed on you and i wonder how your head get low like that mr.
 
Back
Top Bottom