Tamko la serikali kuhusu Mawakala Wa Ajira

msimamia kucha

JF-Expert Member
Dec 1, 2013
307
225
Wadau habari za mchana,napenda kujua lile tamko la serikali limeishiaje maana baadhi ya hayo makampuni yanaendelea kuwanyonya wadogo zetu ikiwamo kampuni ya erolink inaendesha shughuli zao mpaka sasa pale Vodacom. nawasilisha.
 

manwest1

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
214
250
Serekali yetu kama kawa ni wazungumzaji wazuri sana ila vitendo ndio zero. Hakuna lililofanyika na hizi kampuni zinaendelea kukamua mpunga wa madogo kama kawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom