Tamko la Jumuiya ya Madaktari Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko la Jumuiya ya Madaktari Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Sep 18, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wakuu hii ni ile jumuiya ya madaktari iliyokuwa ikitoa matamko ya migomo hapo awali.

     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Haya matamko sasa ni balaa
    Kila mmoja anakuja na lake
    Tusubiri tuone wala wa jana nao watasema nini juu ya tamko hili
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    naona 'fushi'limeanza upya kabisa.niliwahi kusema migogoro haiishi kwa propaganda za kisisasa.
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,728
    Likes Received: 1,636
    Trophy Points: 280
    hii siyo au wamezunguka mbuyu Haa Haaaah
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,727
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wale wa jana ni obvious wanatumiwa, ukweli na haki vitashinda uongo na dhuluma
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa nasubiri kusikia kauli ya MAT ama jumuiya ya madaktari iliyokuwa chini ya Dr. Ulimboka.
    Usaliti umekuwa ni sehemu ya maisha ya kawaida ya mtanzania. Madaktari wameasalitiana kama waandishi wa habari wanavyosalitiana juu ya kifo cha mwenzao marehemu Daudi Mwangosi. Walikubaliana kwamba wasiripoti habari za polisi walau kwa siku hizi arobaini lakini wapi kesho yake tu wengine wakaanza kutiririka na kauli za marpc.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mkuu wale wa jana ni maslahi binafsi!
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,336
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Full confusion...wengine wanageuza fani kama hizi ni vile vyeo vya siasa wanavyogombania na kupita bila kupingwa.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    njia ya mwongo ni fupi!!
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,360
    Likes Received: 2,989
    Trophy Points: 280
    Matamko yanakuwa mengi kuliko matendo.
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali ya CCM na dhaifu wanaona kuwagawa ma daktari ndio suluhisho bila kuona kuwa wanajichimbia kaburi ingali wapo hai.
     
  12. m

    mtemi mazengo Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunajua mwenyekiti wa jumuiya ya madaktari ni dr ulimboka, je na yeye ameshiriki kuandika taarifa hii??
     
  13. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ngoja tukae vizuri, picha inaendelea
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwaka huu tutaona mengi sana
     
  15. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,094
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    ngoja tuone kama tbc wataishadidia habari hii kama walivyofanya kwa ile ya jana.i guess dsmage is already done.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,933
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    The saga cont.............
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hii taarifa imetolewa na makamu mwenyekiti DR Godbless charles.obvious Dr Ulimboka atakuwa kashirikishwa.
     
  18. Q

    Q700 Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wa jana,nilisha waona Wanafiki..,! Utaombaje msamaa kwenye kudai aki.? G'ment shld be the1 to appologize..
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kazi imeanza,waliolala wameamshwa.
     
  20. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa ninyi doctors kwanini mnasalitiana? Tuuangane tuikomboe nchi yetu, tatizo uchaguzi ukifika mnasahau matatizo yetu, dhaifu yetu mtakuwa kama mateachers
     
Loading...