Mwanakijiji kachanganyikiwa wa kuonewa huruma, nilikuwa mpenzi sana wa makala zakeAione @M.M.Mwanakijiji
Mwanakijiji kachanganyikiwa wa kuonewa huruma, nilikuwa mpenzi sana wa makala zakeAione @M.M.Mwanakijiji
Ongeza na hii hapa;Sijao tatizo hapo wala haki iliyokiukwa ikiwa habari zinapatikana, sio lazima kila chombo kikaweke vifaa vyake pale wakati wamerahisishiwa.
Neno bogus ndo hulipendi au kinachokupa shida ni nn?Sio kila wazo lazima uliweke kwenye maandishi, angalau ubadilishe jinsi ya kuliweka kwenye hadhira.
Kwa mujibu wa uelewa wako wewe ni mkuu wa nchi tu ndo hapaswi kutukanwa? Watu wengine wakitukanwa ni sawa tu? Nani kakwambia kwamba mzee kutoka Chato ni mkuu wa nchi tu?Tabia ya ovyo kabisa kumtukana mkuu wa Nchi hivi hamjafunzwa adabukukwambia leni kama kwa wazazi wenu ni shida
Tupo naye uraiani huku kwani kafa....hivi una akili kweliMuacheni JK komeni kumtia midomoni mwenu ashajipunzikia.