Tamasha la miaka 50 ya uhuru Moshi

Tamasha la miaka 50 ya uhuru Moshi

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Posts
9,347
Reaction score
5,555
Nipo kwenye tamasha la miaka 50 ya uhuru lililoandaliwa na TBL chini ya udhamini wa Kilimanjaro Premium Lager. Wapo Twanga Pepeta na wasanii mbalimbali wa music hapa Moshi wanatoa burudani. Pia wapo wasanii wa movie akina Kanumba, Rey na wengine kibao. Pamejaa sana na machangudoa ndio usiseme. Nitaendelea kuwajuza
 
Nipo kwenye tamasha la miaka 50 ya uhuru lililoandaliwa na TBL chini ya udhamini wa Kilimanjaro Premium Lager. Wapo Twanga Pepeta na wasanii mbalimbali wa music hapa Moshi wanatoa burudani. Pia wapo wasanii wa movie akina Kanumba, Rey na wengine kibao. Pamejaa sana na machangudoa ndio usiseme. Nitaendelea kuwajuza

Venue please,........
 
Hapa ni Hugo hotel Moshi karibu na kiwanja cha memorial! Ameimba kanumba akafuatia chiki, sasa ni masanja. Steve nyerere ndio rapa! Si mchezo.
 
Back
Top Bottom