Takukuru yakamata mwalimu kwa rushwa ya ngono,

Takukuru yakamata mwalimu kwa rushwa ya ngono,

Ndicho walichobakiza TAKUKURUCCM,kufuatilia ujinga ujinga tu na yameyaacha Majitu yameuza nnchi,yameficha pesa urusi,yamejimikilisha migodi,matraffic yanatufilisi barabarani,misitu wamepewa waarabu,matoto ya vigogo yanapendelewa kila sekta,n.k.
 
TIA ni chuo gani hicho wadau? Inamaana mabinti zetu ndo wanafanyiwa hivyo!
 
Safi sana na iwe fundisho kwa wenzake wenye tabia kama hiyo
 
mabinti wengine bwana!Inawezekana alikuwa na mahusiano na teacher siku nyingi;kuna kitu walipishana tu au alidanganywa na wenzake akamfanyizia ticha.Sasa atakuwa anajuta.
 
Back
Top Bottom