Taja Series 3 Bora Ulizowahi Kutazama

Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,051
Points
2,000
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,051 2,000
hii kitu hatari sana kuna matukio ya kuogofya sana kule Iraq Carry alikuwa anacheza kama Pele afu kuna jamaa alikuwa geniuos sana kamsave sana Carry nimesahau jina lake
Dada jasusi mahiri sana, uwezo wake wa kufanya comaflauge na kudeal na arabs ulipelekea kuwa permanent asset kwenye CIA.

Yule jamaa anitwa Peter Quinn. Alimsave sana Carrie japo alikufa kwa kujitolea maisha yake ili Carrie na rais wasiuliwe.

Kama sio huyo basi ni yule babu Soul Berenson , kama myahudi fulani hivi, alikuwa kwenye mission nyingi za uarabuni.
 
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,051
Points
2,000
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,051 2,000
Niliumia sana yule jamaa kunyongwa. Ilinichukua muda sana kuja kuendeleza kuangalia season 4
Mimi sikuamini kabisa kama Brody ndio anakufa mazima nilitegemea awepo mpaka mwisho wa series, Dah.

Nashangaa siichoki homeland kuirudia upya nipo season ya 2, nairudia.
 
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
1,474
Points
2,000
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
1,474 2,000
Niliumia sana yule jamaa kunyongwa. Ilinichukua muda sana kuja kuendeleza kuangalia season 4
Yani director akisikia hivi ana furahi sana maana ujumbe kwa hadhira unakua umefika kumbuka pale wanaigiza lakini limegusa mpaka moyoni sio mchezo watu na kazi zao
 
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
433
Points
500
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
433 500
SUITs habari nyingine, imenifanya hadi natamani kuwa mwanasheria.
To me this is one among the best 3 series I've ever watched.
Mimi nina series mbili kwenye computer sijawahi kufikiri kuzifuta. Game of Thrones na Suits. I wished Mike and Rachel and Jessica never left the suit crew. They made it to be like a family which you wish you are a member.
 
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
433
Points
500
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
433 500
The long wait ndio series ambayo hadi mzee wangu alikuaanaicheki
Dah wewe ni mzee wa TVT. Enzi hizo..sikuianza wala sikuimaliza ila nimeitafuta mpaka leo sijaipata. Nawashangaa watoto siku hizi wanaangalia series za kikorea zilizotafsiriwa wanajazana sebuleni wakati hazina hata mvuto. Kulikua na Timeless, The Long wait, It might be you, Maging sino ka man yani kusoma hapo hakuna. Nowdays Philiphines movies na series zimenitoka nimebaki na wamarekani. I wish watoto wangezaliwa kipindi hicho sio leo sijui wanaangalia Sultan mtu anagandishwa robo saa dah wamekosa vingi.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,070
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,070 2,000
MERLIN naipenda sana aisee THE STRAIN sijui imeshatoka season 2 nimetokea kuielewa sana ,INTO THE BAD LANDS ,SLEEPY HOLLOW yaitaitaj moyo kuingalia ila ni nzurii
Mbona imeisha hiyo tayari
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,792
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,792 2,000
Kufuatia kumalizika kwa Msimu wa 8 wa Game Of Thrones ambayo kimsingi imefikia ukingoni, leo tutaje Series 3 bora ambazo umewahi kutazama.

Mimi naanza na hizi
1. Breaking bad
2. Game of Thrones
3. 24
1.Prison Break
2.Revolution (bahati mbaya ilikatishwa)
3.IRIS
4.Nikita
5.Slave Hunter

Zipo nyingi sana kali
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,191
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,191 2,000
1.Prison Break
2.Revolution (bahati mbaya ilikatishwa)
3.IRIS
4.Nikita
5.Slave Hunter

Zipo nyingi sana kali
Revolution asee..dah.
1 of the best ever..
Nampango niipakue upya niangalie tena..
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,792
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,792 2,000
Revolution asee..dah.
1 of the best ever..
Nampango niipakue upya niangalie tena..
Hii mimi nimeirudia, japo imeishia kati lakini nimeirudia mara kadhaa

Series nyingine iliyoishia kati lakini kali sana ni 24 Legacy
 

Forum statistics

Threads 1,325,747
Members 509,278
Posts 32,201,710
Top