Taja Series 3 Bora Ulizowahi Kutazama

Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,191
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,191 2,000
Hii mimi nimeirudia, japo imeishia kati lakini nimeirudia mara kadhaa

Series nyingine iliyoishia kati lakini kali sana ni 24 Legacy
Asee umegusa mulemule..
Series kali mpk mtu hutamani iishe
 
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
289
Points
225
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
289 225
1. pangako sayo. the promise
2 The long wait.
3..jumong
 
Ford Range

Ford Range

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
247
Points
500
Ford Range

Ford Range

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
247 500
Mimi nina series mbili kwenye computer sijawahi kufikiri kuzifuta. Game of Thrones na Suits. I wished Mike and Rachel and Jessica never left the suit crew. They made it to be like a family which you wish you are a member.
Jessica ndo aliniuma sana yani, Rachel nilivyoona tu kuwa kachumbiwa na mjukuu wa malkia Elizabeth nikajua tu huyu hataigiza tena maana status ni *royal family* Ila nina imani bwana Mike atarudi kwenye season za mbele.

Note.
Kwa wadada wanaopenda kuvaa SUITS ina wadada wanatupia hatari sana design za nguo zao ni balaa.
 
Ford Range

Ford Range

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
247
Points
500
Ford Range

Ford Range

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
247 500
Dah wewe ni mzee wa TVT. Enzi hizo..sikuianza wala sikuimaliza ila nimeitafuta mpaka leo sijaipata. Nawashangaa watoto siku hizi wanaangalia series za kikorea zilizotafsiriwa wanajazana sebuleni wakati hazina hata mvuto. Kulikua na Timeless, The Long wait, It might be you, Maging sino ka man yani kusoma hapo hakuna. Nowdays Philiphines movies na series zimenitoka nimebaki na wamarekani. I wish watoto wangezaliwa kipindi hicho sio leo sijui wanaangalia Sultan mtu anagandishwa robo saa dah wamekosa vingi.
Mkuu hapo kwenye Manging Sino Kaman hahahaha nilikuwa sikamatiki, RUSELA the fish vendor hahahaha
 
Ford Range

Ford Range

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
247
Points
500
Ford Range

Ford Range

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
247 500
Hii mimi nimeirudia, japo imeishia kati lakini nimeirudia mara kadhaa

Series nyingine iliyoishia kati lakini kali sana ni 24 Legacy
Ilikuwa kali sana, nilisikia kuwa eti ilifungiwa.
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,369
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,369 2,000
Golden house

Hii haitakuja kutokea tena mpaka mwisho wa dunia
 
usy

usy

Senior Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
152
Points
250
usy

usy

Senior Member
Joined Jun 1, 2019
152 250
1. Into the Badland
2. Prison Break
3. The ship
Hizo no mwisho...
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,157
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,157 2,000
Na mimi nipo... Nazichukia series kwa vile unakuwa mtumwa wa series .... Fikiria ukiwa mbali na TV huku yenyewe inakaribia kuanza....
Siku hizi watu wandownload na kisha wanaangalia kwa muda wao
 
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,188
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,188 2,000
ile heshima ya kuitwa mr president
Wanautaka lakini Designated imenifunza kuwa uraisi kazi ngumu, yani ni mzigo mzito, mpaka nashangaa sana why watu bado wanaupigania sana mpaka kutoana roho.
 
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,188
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,188 2,000
tupeni na series za comedy wadau watu tuvunje mbavu,, kama ile worst week ni balaa
 

Forum statistics

Threads 1,325,753
Members 509,278
Posts 32,201,875
Top