Taja majina ya kimahaba kwa kabila lenu

mende msafi

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,109
2,000
wakuu....
kila jamii kuna ishu mapenzi na hayakwepeki of course. na kabla ya kuja maneno ya kupetipeti kidhungu huko vijijini kwetu tulikuwa tukipetiana kilugha...sasa hebu tuweke majina ya kimahaba unayoweza kumwita mpenzi wako kwa lugha ya kabila lako...nikianza mimi

mnyaso= mchumba wa kike
mhinza= msichana mrembo
mzelelo= mchumba wa kiume/ handsome
(kigogo)

wewe je kwa lugha ya kavila lako mnaotanaje?
 

LaplaceTransformation

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
742
1,000
wakuu....
kila jamii kuna ishu mapenzi na hayakwepeki of course. na kabla ya kuja maneno ya kupetipeti kidhungu huko vijijini kwetu tulikuwa tukipetiana kilugha...sasa hebu tuweke majina ya kimahaba unayoweza kumwita mpenzi wako kwa lugha ya kabila lako...nikianza mimi

mnyaso= mchumba wa kike
mhinza= msichana mrembo
mzelelo= mchumba wa kiume/ handsome
(kigogo)

wewe je kwa lugha ya kavila lako mnaotanaje?
Kwani hili kabila gani kwanza?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom