Taifa stars haijawahi kushinda mechi rais kikwete akiwa uwanjani??


samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
8
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 8 135
Inasemekana timu ya taifa ya tanzania haijawahi kuibuka na ushindi ikiwa inashuhudiwa na rais kikwete kama mtazamaji au mgeni rasmi na kwamba mara zote hizo imekua ikiambulia kichapo au sare. Naomba mwenye kumbukumbu sahihi anijuze.
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
8
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 8 0
Inasemekana timu ya taifa ya tanzania haijawahi kuibuka na ushindi ikiwa inashuhudiwa na rais kikwete kama mtazamaji au mgeni rasmi na kwamba mara zote hizo imekua ikiambulia kichapo au sare. Naomba mwenye kumbukumbu sahihi anijuze.
Nakumbuka ile mechi ya kwanza ya maximo,ambapo tuliwafunga Bukinafaso mbili-moja,alikuwemo uwanjani.Unless niwe nimechanganya madesa
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,911
Likes
1,848
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,911 1,848 280
Anamikosi na kisa, ni jinsi anavyowatesa watanzania na alivyolayimisha kuongoza ilhali anajua hana ana akili hiyo.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Anamikosi na kisa, ni jinsi anavyowatesa watanzania na alivyolayimisha kuongoza ilhali anajua hana ana akili hiyo.
JK ni mtumwa wa cheap popularity..........................na Mwenyezi Mungu kamwe hatampa nafasi ya kutuhadaa kwa dhuluma anazotufanyia...........
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Tuliishinda 2-1 bukina faso nae akiwepo uwanjani. Nyingine zote akiwepo ni kipigo au sare.
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Tuliishinda 2-1 bukina faso nae akiwepo uwanjani. Nyingine zote akiwepo ni kipigo au sare.
kweli ana roho ngumu sana kukubali kila siku kuja uwanjani na kutoka akiwa ameinamisha kichwa chini, mi nisingeweza uhuni huu lazima wote wanaohusika wangekuwa wanapata mshikemshike mpaka watarekebisha kila kona kwenye game next time. Nchi masikini kama hii inabidi kuiendesha bila kuonyesha sura ya tabasamu kwa kila mtu, kuna section inabidi unakuwa mkali mpaka watu wanakuwa hawalali kuhakikisha mambo yanaenda sawa , ukiweka pressure kwa viongozi then hao viongozi wakaiweka hiyo pressure kwa makocha then kwa wachezaji lazima kitaeleweka tu.
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
Taifa stars vs Burkina Faso alikuwepo na tukashinda lakini toka siku hiyo hamna mechi tulioshinda akiwepo...........
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
Siyo kwamba inasemekana, ndo ukweli huo!
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
8
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 8 135
Kama hali ndo hiyo inabidi TFF wabadili upepo waanze kumualika mtoto wa mkulima pinda au shein inawezekana hao wakawa na nyota ya USHINDI ,
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,207
Likes
281
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,207 281 180
Kama hali ndo hiyo inabidi TFF wabadili upepo waanze kumualika mtoto wa mkulima pinda au shein inawezekana hao wakawa na nyota ya USHINDI ,
cheka checka haiwezi kuipeleka nchi po pote. Angeikomalia TFF hali ingebadilika.
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,819
Likes
52
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,819 52 145
..So, it all comes down to NYOTA and not PREPARATIONS eh? :thinking:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
kuepuka aibu naona brass band ndo inaongoza nyimbo za taifa.
Swali ina maana ndo solution?
Kama ni hivyo basi wamrudishe kaijage kwa kuwa inaonekana si kosa lake!?
TZ bana ...............
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Yaani haya maneno alayopewa Jakaya yangekuwa ni sumu angeshakuwa amekufa siku nyingi ila waswahili huwa wanasema "mtasema mchana usiku mtalala" "kelel za chura..........." "dua ya mwewe..........." ninamuonea sana huruma JK
 
S

SNAKE HOUSE

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
62
Likes
0
Points
0
S

SNAKE HOUSE

Member
Joined Oct 4, 2010
62 0 0
Najisikia haya kugundua (Watanzania ?)wenye hoja finyu namna hii........ Ambao kwamba
misimamo yao finyu imegubikwa na kiza kinene !!!!! Pole saaana Samirnasri,na wote waliounga mkono,uchovu huu !!!!!!!!
HAINA KULIA,KIKWETE NI MWANAMICHEZO NAMBA MOJA.
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Swali la maana ni kuuliza tangu uongozi wa Tenga uwe madarakani ni lini timu yoyote ta Tanzania ilichukua kombe la CECAFA?Kwani enzi za akina Ndolanga na Wambura Simba ilibeba kombe la CECAFA mara 3 mfululizo na Taifa Star ilibeba kombe la CECAFA mwaka 1994 kule Kenya,sasa Tenga na wenzake wanangoja nini TFF au ndio maana ya Tafuna Fedha Fasta?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,737
Likes
953
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,737 953 280
Nashauri wachezaji wachunguzwe mwelekeo wa kisiasa isijekuwa wanacheza kwa msukumo wa kisiasa zaidi badala ya maslahi ya Taifa. Maana Zanzibar wamekuwa kitu kimoja ushindi unaanza kupatikana!!!!
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,440
Likes
6,419
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,440 6,419 280
kweli ana roho ngumu sana kukubali kila siku kuja uwanjani na kutoka akiwa ameinamisha kichwa chini, mi nisingeweza uhuni huu lazima wote wanaohusika wangekuwa wanapata mshikemshike mpaka watarekebisha kila kona kwenye game next time. Nchi masikini kama hii inabidi kuiendesha bila kuonyesha sura ya tabasamu kwa kila mtu, kuna section inabidi unakuwa mkali mpaka watu wanakuwa hawalali kuhakikisha mambo yanaenda sawa , ukiweka pressure kwa viongozi then hao viongozi wakaiweka hiyo pressure kwa makocha then kwa wachezaji lazima kitaeleweka tu.
Ni zaidi ya kuwa na roho ngumu......

Ni kukosa uwezo wa kupambanua asubuhi au jioni; mchana au usiku; mvua au jua; mbele au nyuma; kushoto au kulia; bahari au nchi kavu; -ke au -me; the list goes on and on and on.
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Yaani haya maneno alayopewa Jakaya yangekuwa ni sumu angeshakuwa amekufa siku nyingi ila waswahili huwa wanasema "mtasema mchana usiku mtalala" "kelel za chura..........." "dua ya mwewe..........." ninamuonea sana huruma JK
Dua la mwewe,ni kupata kuku wazembe!
Mbona Sumaye alikuwa akihudhuria mechi za Simba kimataifa ilikuwa inagaragaza mtu hata kwao? Au ndio jk ana kimavi?
 

Forum statistics

Threads 1,205,412
Members 457,891
Posts 28,192,891