Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,441
- 166,948
Umekwamishwa wapi?What's wrong with that kama siyo wivu!??? Hatuna taifa la mzaha, ila tu baadhi ya raia wabovu kama wewe wenye mizaha ndio wanatukwamisha. Pole sana
Umekwamishwa wapi?What's wrong with that kama siyo wivu!??? Hatuna taifa la mzaha, ila tu baadhi ya raia wabovu kama wewe wenye mizaha ndio wanatukwamisha. Pole sana
Unajua tatizo ni nini? Yeye alitamani aone kibao kimeandikwa LIVINGSTONE ROAD. Inaweza ikawa hapendi kuona jina la kibantu KITILA, na la mtu ambaye anamfahamu, likipewa barabara. Mtu yuko kwao wa kwao wameamua kumtuza, tatizo liko wapi?What's wrong with that kama siyo wivu!??? Hatuna taifa la mzaha, ila tu baadhi ya raia wabovu kama wewe wenye mizaha ndio wanatukwamisha. Pole sana
[emoji1][emoji1][emoji1]View attachment 1720050