Tahadhari ya Kujikinga na Korona iangaliwe upya

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,360
2,000
Hii Ni tahadhali Kama ilivyotolewa na uongozi wa JF;

"Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS"

Ningependa neno "kuosha" libadilike na kuwa "kunawa". Tahadhari Isomeke hivi;

"Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kunawa mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS"

Neno kuosha linatumika zaidi Kwa Maiti ndo ule msemo wa "Mwosha huoshwa" ukawepo na Ile mwingine "Siri ya Maiti aijua Mwosha"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom