Tahadhari kwa Timu ya CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa Timu ya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Didia, Nov 22, 2011.

  1. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 721
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kila kukicha hali ya kutokuaminiana hapa nchini imekuwa ikiongezeka kupelekea wanachi kutokuamini kama baadhi ya vifo na hata magonjwa yanayowapata watanzania wenzetu hayana mkono wa mtu. Katika wakati huu ambapo timu ya CHADEMA inajiandaa kukutana na Rais ni vyema ikazingatia pia swala la usalama mara itakapokuwa ugenini.

    Kwanza: Wajumbe wasisalimiane/pongezana kwa kushikana mkono na mtu aliye vaa gloves
    Pili: Siku hiyo wote wafunge.

    Possibly, CHADEMA leadership might have considered and analysed security options otherwise this post is just an alert.
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bahati mbaya viongozi wa Chadema wote wana mafunzo ya kijasusi Mbinu zote wanazijua.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchawi huogopa mchawi mwenzake..kazi kweli
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,889
    Likes Received: 19,440
    Trophy Points: 280
    Kumbe magwanda Ikulu ni wageni?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Chadema wanaenda kufanya tour Ikulu.
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kwani kila thread mpaka utoe comments? yaani uko off point yaani mpaka unakera kisa tu unalipwa. Acha kuwa mtumwa wa mawazo na fikra.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,825
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    hahahaaa Man kesha pigwa kimoja na Benfika. dakika ya 23.
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Sasa subiria uwaone wanavyokenua meno kwa kufurahi kushikana mkono na rais.....ni kama naliona tabasamu la tundu lisu ambalo litakuwa mara dufu ya tabasamu zitakazotolewa n a wenzake!
     
  9. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni ujinga eti kutopeana mikono.akili yako fupi we unafikiri viongozi wachadema wakitakiwa kuuwa unafikiri watashindwa kuuawa hakuna kitu kinacho mzuia mbowe ama slaa kuuwawa. Kama ulikuwa hujui mbowe si tishio kiasi cha kuitisha ccm ipelekee kumuua.

    Watu kama kina chacha wangwe ndio walikuwa tishio wakitishia uongozi wa mbowe ndipo alipofanyiwa mauaji kupitia ajali huo nimfano mzuri ambao hahutaji kupeana mikono.

    Mtu tishio alikuwa ni prof kighoma ali malima alitoka ccm kuingia upinzani na upinzani wa kweli ndo mana hakukawia. Unalinga nisha upinzani uchwara wa akina mbowe ambao leo anaipiga madongo ccm kesho unawakuta pamoja wakiwalamba visogo msio jua lolote
     
  10. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ndiyo,heri yako mwenyeji!!
     
  11. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo nyie mnakiri ni wachawi sio?Sema mchawi hujistukia na hana haya kama unavyofanya
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na wahakikishe huo mkutano haufanyiki usiku. Maana Magamba wanamtindo wa kuvizia mtu akisinzia wanamuwekea Polinium 230.

     
  13. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku mtakapokutana na JK nawaomba muwe makini sana na vyakula na vinywaji vitakavyokuwepo kwa sababu hamuwezi kujua kwa nini kakubali haraka kukutana na nyie, ni mawazo yangu tu.
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,906
    Likes Received: 3,306
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha !!! Kinga bora kuliko tiba!!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata mchawi hawezi kukupa sumu unapomtembea anakufua nje ya nyumba yake ili kupoteza ushahidi Jk hawezi kufanya upuuzi huo Ikulu
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri unawatahadhalisha wasifanywa ccm C! Raha kweli, .... Nauona mwanya mwingine wa kula kodi za wananchi kwa Ikulu kukubali kuunda kamati ya maridhiano!
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani wanalazimishwa kula kama wana wasiwasi na chakula cha JK wanaweza kusema hapana na hawatalazimishwa ni uppuzi tu kufikiri Rais anaweza kutumia meza inayotumika kutafuta amani ya taifa letu kuwapa sumu chadema
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fikiria mara mbili hivi unafikiri kama Jk angeamua kutumia dola yake kuwadhuru chadema angeshindwa? mimi naamini anajua kuwa madhara ya kuwadhuru viongozi wa chadema chama kikuu cha upinzani kwa sasa ni makubwa kuliko kuwaacha na uhai wao. hawezi kutumia nafasi ya Ikulu kufanya usemayo
     
  19. brightrich

    brightrich Senior Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalieni sana ndugu zanguni, madhara yaweza jitokeza baadae sana, kinga ni bora kuliko tiba! Kila la kheri ndugu zanguni.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa alifuatwa hadi chumbani kule dodoma bila kujua mbinu iliyotumika sioni kama kuna kazi kubwa ya kudhuru kama system ikiwa na nia hiyo. tuache mawazo mgando
     
Loading...