Tahadhali: Ukinipenda Utakufa!..

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,538
2,000
Samahani napenda kutoa Tahadhali kwa wale wenye kuhisi wananipenda!

Nawashauri wasinipende Kimapenzi wanipende kawaida kama YESU na shetani

Kupenda huku Vepe?!

Kutaka kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi

Wengi wao waliojaribu walikufa

Kama hauamini we soma stori zangu zote utajua sababu

Ni hayo tu kwa Leo nimeona niwakumbushe mlionisahau!

Ps:
MIMI SO MCHAWI, NIMEOKOKA NAMPENDA YESU
AHAHAHAHAHAHA

 

Bralicom

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
573
500
Samahani napenda kutoa Tahadhali kwa wale wenye kuhisi wananipenda!

Nawashauri wasinipende Kimapenzi wanipende kawaida kama YESU na shetani

Kupenda huku Vepe?!

Kutaka kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi

Wengi wao waliojaribu walikufa

Kama hauamini we soma stori zangu zote utajua sababu

Ni hayo tu kwa Leo nimeona niwakumbushe mlionisahau!

Ps:
MIMI SO MCHAWI, NIMEOKOKA NAMPENDA YESU
AHAHAHAHAHAHA

wauweeeeeeee
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
152,324
2,000
Samahani napenda kutoa Tahadhali kwa wale wenye kuhisi wananipenda!

Nawashauri wasinipende Kimapenzi wanipende kawaida kama YESU na shetani

Kupenda huku Vepe?!

Kutaka kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi

Wengi wao waliojaribu walikufa

Kama hauamini we soma stori zangu zote utajua sababu

Ni hayo tu kwa Leo nimeona niwakumbushe mlionisahau!

Ps:
MIMI SO MCHAWI, NIMEOKOKA NAMPENDA YESU
AHAHAHAHAHAHA

Malaika wa kifo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom