Mawazo ya ndani huongopea macho kwa mara ya kwanzaHata katika maisha ya kawaida
Kuna vitu vingi viko tofauti na vinavyoonekana.
Ni kama tochi inavyotoa mwanga [emoji12]kumbe ndani au nyuma yake kuna betri.
Nilijua nanihino za dingi kumbe vimiguu vya mtoto.
[emoji2][emoji2][emoji2] mawazo mbidukoNilijua nanihino za dingi kumbe vimiguu vya mtoto.
Nyoka wa siku hizi wameendelea sana!Wanaenda mwayo utadhani wanafanya yoga? Terrible!😂😂😂😂[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1812564
Ni VARs mkuu