Tafakuri chokonozi: Ni dengu, dengi, au ni propaganda?!

Tafakuri chokonozi: Ni dengu, dengi, au ni propaganda?!

Joined
Dec 11, 2010
Posts
3,321
Reaction score
6,331
Kuna haka ka ugonjwa ambako huenda kanakuja kufunika maswala mazito kwenye huu mchakato wa katiba na maswala mazito ya muungano tuliyokuwa nayo sasa, naanza kupata wasiwasi maana watawala wanawajua vizuri watanzania kuwa ni watu wanaobebwa na matukio. Likija tukio fulani na likapambwa kwa mapambo ya aina ya kuwatoa watu kwenye mstari basi watu wanahama.

Kama mnakumbuka baada ya serikali kubanwa kutokana na kupanda kwa gharama za maisha na watu kuwa tayari kuingia barabarani kipindi kile ambacho pia kulikuwa na maandamano ya kuondoa utawala ulioshindwa kuleta tija kwenye nchi za uarabuni,ghafla likaja zengwe la kikombe cha babu wa Loliondo.

Kwenye kikombe cha babu wa Loliondo viongozi wa serikali wakawa wa kwanza kwenda kupata kikombe, inasemekana alianza MSAFIRI, akaja mtoto wa mkulima aliye pinda mgongo, orodha ndefu ikafuata, kibaya zaidi serikali ikaruhusu mpaka wagonjwa waliokuwa mahospitalini eti watoke na kwenda kwenye kikombe, baada ya hapo vikafuata vifo na adha zilizotokana na msusuru wa watu kule Loliondo.

Likapita la kikombe cha Loliondo watu wakawa wamehama kwenye kufikiria kupanda kwa gharama za maisha na uhaba wa umeme. Akili zikahamia Loliondo, Kila unaye mgusa, mwenye sukari, mwenye utamu, mwenye mafua, aliye jikwaa kidole wote wimbo wao ulikuwa mmoja "Loliondo" Kwa hili serikali ikapata ahueni, ikajipanga, ikafanikiwa kuwapumbaza watanzania, waliokufa wengine wakatupwa vichakani. Maisha yakaendelea watawala wagongena mvinyo..


Siku hazikuganda, Umekuja mchakato wa katiba, ukweli uliokuwa unafichwa umeanza kudhihiri, nondo zimeanza kushushwa, wasiotaka ukweli ujulikane wameanza propaganda za kufa mtu! Hawataki ukweli ujulikane, wanataka tuzidi kukaa kwenye nusu karne ya uwongo! Ghafla eti tunasikia Dengua, wengine wanaita Dengi, wengine Dengu, wengeni Dengelua yaani ngonjwa moja hata wataalamu wetu kila mtu anatamka anavyotaka yeye!


Wasiwasi wangu eti gonjwa hili limeanza na wasanii maarufu! Limeanza na Ray C akapata coverage front page kwenye magazeti, akaja Dr Cheni naye hivyohivyo! Halafu eti tunaambiwa umeua mpaka Daktari, na wanatajwa wagonjwa wengine kadhaa, wanasahau kuwa kwa tanzania ugonjwa hatari ni Maralia na vifo vya kina mama wajawazito, kila dakika 10 maralia huua si chini ya watu 5, na kila dakika 5 kuna si chini ya mama mjamzito mmoja anaye poteza maisha.Sio hili DENGE, Sijui DENGUA, SIjui DENGI, sijui DENGELUA.

Wanataka kututoa kwenye agenda muhimu hawa! Hii ni propaganda! Baada ya hapa utasikia mikusanyiko hairuhusiwi, Lakini hawatasema kuwa hata kwenye dalaladala na boti kuna mikusanyiko! Kuna watu wanalengwa kunyamazishwa hapa.

AKILI KUMKICHWA poleni watanzania wenzangu sijui kwa gonjwa gani vile?!... Ni Dengi, Dengu, Dengua au Dengelua?! Sikatai kuwa lipo, napata wasiwasi na gonjwa hili linavyopewa promo kana kwamba limekuwa tishio kuliko Maralia na vifo vya kina mama wajawazito.
 
kwahiyo unadhani hakuna dengue ?!.
 
hakuna ndengu wala dengua ni propaganda za viongoz tu
 
kwahiyo unadhani hakuna dengue ?!.

Sijasema Dengue halipo, najua lipo! Bali wasiwasi wangu ni namna linavyopewa promo wakati huu kuliko magonjwa mengine yanayo uwa watanzania wenzetu kwa maelfu kwenye hospital.
 
duh jamaa nadhani siasa inakuaribu....huu ugonjwa upo kweli na si propaganda km unavyosema...huyu dr wa temeke aliyefariki ni ndugu wa karibu kabisa wa rafiki yangu....si propaganda hata kidogo....labda ukikupata ndo utaelewa....kweli sisi watanzania ni wagumu sana kuelewa aisee
 
Well noted nHave multiple orgasms (go for many rounds) - Discover the sex secrets of the PC muscle and have sex for hours ejaculating many times. Your woman would wonder what kind of SUPER MAN you are when you can give her more than 5 rounds of sex and you are still going strong!

Ejaculate further – Shoot your sperm like a gun and look like a superstar in your woman's eye!

Correct curvature – If your erect penis curves either right, left, downwards or upwards, after a few weeks your erect penis would be as straight as a ruler! These exercises would remove your penile curves completely and make your penis look beautiful to every woman that sees it!

Increased sexual stamina – You would become a super man in bed, because you can last for hours and your woman would stick to you like chewing gum - no woman wants to lose a lover that gives her multiple orgasms everytime!

Have wonderful sex sessions AND Increase your sexual confidence – you would be able to please your woman in ways that no man can ever do. No need for penis pills, you would become the guy that every other average man out there wants to be like! You might even discover that you are usually the guy with the biggest penis at the gym, beach or swimming pool!
The MAJOR reason why a lot of ladies walk out of their relationships is because their men are NOT good in bed! They might love every other aspect of their relationship, but bad sex is something no woman wants to endure! This confirms the plain truth that sex is very important to women!

Nigerian and Ghanaian society and culture forces women to pretend like sex does NOT matter – BUT GOOD SEX MATTERS A LOT TO WOMEN - BECAUSE OUR SOCIETY AND CULTURE DOES NOT APPROVE OF WOMEN TO CHASE MEN DIRECTLY FOR SEX OR EVEN RELATIONSHIP!!!!!

NOW YOU CAN UNDERSTAND THE SEXUAL FRUSTRATION OF SO MANY WOMEN!

You might be an absolutely amazing guy in other areas of your relationship, but if you are bad in sexually satisfying your woman, then she would be thinking about having sexual intercourse with another guy…

If your poor sexual performance stays on for too long, she would actually start allowing another guy to HAVE SEX WITH her with little or no effort on his part - you would be the guy taking her out, spending money and giving her gifts, while she would have a SHARP BAD guy giving it to her vagina and fondling her breasts all because what she really needs is good sex that you are NOT providing!

YOU ARE A SMART GUY AND YOU KNOW WHAT TO DO!

Almost every Nigerian and Ghanaian woman would tell you in secret that making love with a guy with a big penis makes them feel like more of a woman ---> The only thing is that they canNOT come out openly and say this for fear of being labelled as being a prostitute!

Why keep your woman unhappy with your small penis size when you can get a big penis using these amazing natural penis enlargement exercises?

Are you happy with your average or small penis size? Of course NOT! That is why you are still reading this webpage.

Starting from today you can change your life for the better by getting a bigger penis which would lead to better sex and an increase in your confidence around women!

If you have read this far, then you are a SMART GUY! You know that women love and cherish great sex and they pursue men that can give it to them! What is the point in working hard just to spend it on a woman that still grumbles about your sexual performance? If you are giving your woman a wonderful time in bed, there would be NO need giving her unnecessary money and gifts! Why? This is because she knows how much sexual satisfaction you are giving to her and would NOT want to let it go!

Now Listen Up...

The moment you begin satisfying your woman's core sexual needs completely, you will see a complete change in your woman... she would love you more... reduce her nagging... avoid fighting with you... show you more respect and give you more apprecation for the little things that you do for her... all because you assumed your role as a real man in bed! Your woman would also be more willing to try different sex positions and techniques... she would also be willing to do a lot of favors for you because of the massive amount of satisfaction that you are giving to her...

You Can Get The Manual Anywhere You Are In Nigeria (The Downloadable copy is sent to you by Email, while the Hardcopy Version is sent to you by EMS courier or ABC Transport Services)

Are You Really Going To Postpone This Opportunity To Become The Kind Of Guy That Women Stick To Like Glue?

CLICK HERE TO ORDER NOW TO GET A BIG PENIS

Or

Click Here To Find Out More About The Secrets Behind These Breathtaking New Penis Enlarging Techniques

In A Few Weeks I Will Stop Selling My Penis Enhancement Manual!

Do You Want To Get A Bigger Penis?

Do You Want To Women To Chase You For Sex Because Of Your Big "Dick"?

If you are seriously interested in enlarging your penis, then I advise that you take advantage of our penile enlargement exercises program now so that you would finally get a "big cucumber" dangling between your legs, and any time any woman sees it she would be amazed and just be looking at your dick in excitement!

I would not be offerring my manual to the Nigerian public for too long. On May 16th 2014 the price of the Online Version (Downloadable Ebook + Downloadable Online Videos) would increase from N5,500 to N8,500, while the price of the Offline Version (Hardcopy Book + DVD) would increase from N7,500 to N10,500. And after May 30th 2014, I will close down this website.

We have already sold 1400 copies of the manual since I started in 2008 during my NYSC days and I don't want too many Nigerian men to know the secret of geting a big dick. Why? This is because my penile size would no longer become special if every Nigerian man had a big penis like me... I Have Other More Profitable Business Ventures To Attend To... Our Manual And Penile Enhancement Services Would NOT Be Available Forever!

IT IS BETTER THAT YOU STRIKE WHILE THE IRON IS HOT. You can still order the ONLINE VERSION at N5,500 or the OFFLINE VERSION at N7,500 while you still have the chance to do so today! I am NOT joking, by May 30th 2014, We would have stopped selling this amazing manual that gave me 2 inches in length and 1.5 inches in thickness. After this date, any new customer that calls me on the phone would NOT be attended to! I would only be concerned about providing free services and assistance to customers that have bought the manual before the deadline!

I did NOT invent these natural penis enlargement exercises and I did NOT study penis enlargement in the University, this is a simple case of I know the exercises that works and can give you a strong and big penis - simply because I used them and I am more than impressed with the penis growth that I have achieved so far!

This is the reason why you should take advantage of this opportunity NOW before it closes!

This website would NOT be available forever. So if you are a procrastinator and you have a small or average penis, YOU BETTER NOT PROCASTINATE THIS OPPORTUNITY or else you would remain unsatisfied with your penis size for a long time!

Take advantage of the price slash that ends on May 16th 2014. And make sure you get the manual unfailingly before May 30th 2014 or else... remain happy with your current penis size! Click Here To Go To Our Order Page Now and our Bank Details are below:

GUARANTY TRUST BANK (GTB)
Account Name: TeeNubi Ventures
Account Number: 0024946756
Mobile Phone Number: 098766415 or 08039194272 or 07056193484
Email: Click Here To Send Us An Email

Click Here Now To Go To Our Order Page Since You Are Interested In Our Male Enhancement Manual

THE CHOICE IS UP TO YOU!
 
Watu wanakufa wewe unaleta siasa. Inamaana wanaokufa wanaigiza. Subiri yakukute ndo utajua.
 
Nilipoona ile ripoti inayoonyesha Tanzania ni moja ya nchi kumi zenye IQ ndogo kabisa duniani, nilidhani ni hila tu za magharibi,

Lakini nilijifunza kuwa Kiongozi wa nchi ndiye hubeba taswira na aina ya watu wa taifa analoliongoza, Ikiwa taifa litampata kiongozi mpole basi nje ya taifa lake ataakisi upole wa watu wake,

Wakati ulaghai wa kikombe cha Ambilikile Mwaisapile kinaibuka, taifa lilikuwa kwenye mtafaruku wa kisiasa hasa madai ya katiba mpya na ufisadi mkubwa uliokuwa umeligubika genge la ccm na serikali yake, Kweli harambee ya serikali ilifanikiwa kuhamisha akili za Watz wote wakaelekea Loliondo isipokuwa mimi na wenzangu wachache tunaoona kwa jicho la tatu.

Leo ccm imebandwa na umma juu ya aina ya muungano wautakao, Umma unataka muungano wa serikali tatu, ccm na genge lake hawataki, wanataka taifa liendelee kutopea kwenye mauaji ya nashehe na mapadre pale Zanzibar, wanataka mfumo wa serikali mbili ulioshindwa kutatua matatizo ya muungano kwa miaka 50,

Na zaidi ccm na genge lake wameiba 200b katika akaubti maalumu ya Tanesco iliyopo BOT, hili ni tukio la wizi mkubwa zaidi kuliko ule wa EPA,

Lakini katika mkakati uleule wa kuzima kelele za umma, wameibuka na mzimu unaoitwa Dengue, unaotajwa kuwa ni ugongwa unaoambukizwa na mbu kwa lugha ya kikwetu ni 'suguni".

Haya ni maajabu ya tz, mbu huyu aibuke kuleta ugonjwa huo katika kipibdi hiki cha vuguvugu la ccm kukosa udhibiti wa nchi???

Mbu huyu mimi nimezaliwa kijijini kwetu namuoba, nimeishi nchi zenye baridi kali kama Urusi kwa miaka zaidi ya kumi nimemuona hasa kwenye mifugo aina ya kondoo wa sufi kule Kivey,

Nimeidmshi Uchina kwa miaka kadhaa mbu huyu yupo, na nimeng'atwa hasaa mitaa ya Suki, sijawahi kuona mtu kaugua na kuwa ni ni ugonjwa tishio kama propaganda ya ccm inavyotaka tuamini,

Nyumbani kwangu Mbutu Kiganboni hawa mbu ndio tunashinda nao na kulala nao kila kuchapo tangu na tangu,

Najiuliza hawa umbu wenye ugonjwa huo wametoka hapa wizara ya afya mtaa wa samora na shabani robert?

Inasemwa na inaaminika kuwa Watz ni wajinga na mazezeta kuliko nchi yoyote duniani, hili linajidhihirisha kuona tunatungiwa uongo eti kuna DENGUA, halafu 200b zinaibiwa, na kujaribu kuzima madai ya katiba ya umma inayotaka muungano wa Serikali tatu.
 
Hongera kwa kuishi nchi hizo, ndo jambo la muhimu, haya mangine naona kama hueleweki kabisa kijana cha Msambila....!?
 
hakuna cha maana ktk hii hekaya. kwa sasa tutoe elimu tuliyonayo kuwatahadharisha wananchi juu ya gonjwa hilo
 
Kamanda Yeriko,

Hata mimi napata Mashaka kidogo na huu ugonjwa, kuna kitu wanataka kuijenga.
 
Last week nilikua na malaria kali sana, nikaenda kituo kimoja cha Afya pale maeneo ya Mabibo Mwisho, mtu alienihudumia nikawa napiga nae story mbili tatu ili apate vizuri background ya tatizo langu! Akasema kuwa huo ugonjwa umekuepo muda mrefu tu na kwamba wala hauna IMPACT ya kihivyoo na kwamba unakuzwa tu na media au kwa malengo mahususi ILA hao mbu wamekuepo eversince!
 
Last week nilikua na malaria kali sana, nikaenda kituo kimoja cha Afya pale maeneo ya Mabibo Mwisho, mtu alienihudumia nikawa napiga nae story mbili tatu ili apate vizuri background ya tatizo langu! Akasema kuwa huo ugonjwa umekuepo muda mrefu tu na kwamba wala hauna IMPACT ya kihivyoo na kwamba unakuzwa tu na media au kwa malengo mahususi ILA hao mbu wamekuepo eversince!
 
Back
Top Bottom