hivi watu kama kina bill gates ,bakheresa wakiona hawa watu sijui wanajisikiaje ? ee Mungu zidisha upendo kat yetu na waondoe katka vita ndugu zetu
Wanatoa sana lakini hayo mapana yake mpaka ziwafikie hawa ni shida si ajabu hata hiyo drip usikute ndio wamechangia
Ninaposema jehanam na pepo viko hapahapa duniani ndio mambo kama haya
thats right mate,...watoaji wanatoa sana sema hapa katikati conduits zinakutana na loose connection inakuwa shida
my granny once told me that the main source of unhappiness to most of us is thinking that others are happier than we are...lakini ukiangalia deep unakuta we have a lot to thank God for .....what we have and what we are....and we are way better-off than the most unfortunate....ila Mungu yupo na He wil take care of every creature of His.