Tafadhali nisaidieni decoder ya AbbuDhabi

Tafadhali nisaidieni decoder ya AbbuDhabi

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
1,002
Reaction score
278
Tafadhali naombeni msaada kwa wanaofahamu jinsi ya upatikanaji wa hizo decoder za abbudhabi na gharama yake.
 
mimi niliuliza sana
humu but hakuna alienijibu
tusubiri leo tuone
 
Huku Tanga pale bandari house kuna wakala anauza hizo dikoda.LAKI NA KUMI NA TANO TU!ELFU KUMI NA TANO KILA MWEZI!CHANNEL 24!LOCAL CHANNEL ZIPO!
 
Huku Tanga pale bandari house kuna wakala anauza hizo dikoda.LAKI NA KUMI NA TANO TU!ELFU KUMI NA TANO KILA MWEZI!CHANNEL 24!LOCAL CHANNEL ZIPO!

hebu waulize huku dar hawana wakala?
au una namba zao za simu utuwekee humu?
 
Huku Tanga pale bandari house kuna wakala anauza hizo dikoda.LAKI NA KUMI NA TANO TU!ELFU KUMI NA TANO KILA MWEZI!CHANNEL 24!LOCAL CHANNEL ZIPO!

Kuwa mkweli usituletee habari za kusadikika hapa, maana tunazitafuta kama Almasi
 
Tuwekee Hizo namba za simu za uyo jamaa tumpigie maana tunaziitaji sana tu
 
Huku Tanga pale bandari house kuna wakala anauza hizo dikoda.LAKI NA KUMI NA TANO TU!ELFU KUMI NA TANO KILA MWEZI!CHANNEL 24!LOCAL CHANNEL ZIPO!

Tafadhali mkuu kama una uhakika na habari hii tafadhali sana tunaomba mwongozo juu ya upatikanaji wa decoder hizo.
 
Back
Top Bottom