Tafadhali mama unamuangamiza kijana wa watu

Tafadhali mama unamuangamiza kijana wa watu

Tundazuri

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Posts
2,442
Reaction score
3,060
MMU nawasalimu jamani.

Mimi binafsi naumia sana kuona kijana mdogo akiangamia sababu ya mtu mmoja.

Kuna mama mmoja ambaye mme wake alifariki kwa HIV mkoani Arusha ambako ndiko anakoishi, sasa huyu mama amekuwa akitumia pesa yake kutembea na vijana wadogo WA vyuo vikuu.

Huyu mama namuhifdhi kwa jina, sasa hivi ameamua kuishi na kijana wa chuo cha Arusha university kama mke na mme, kijana mdogo wa mwaka wa pili chuo ananiuma sana jamani. Na naamini fika chuoni atakuwa na wapenzi sasa sijui kama kusalimika kutakuwepo.

Ndugu wa mama ambao ni watoto wake wakubwa walioolewa wamemkalisha Yule kijana na kumueleza kuwa Yule mama si salama lakn asikilizi la kuambiwa na mama pia ameambiwa na watoto wake juu ya lile tatizo lakn haelewi lolote, jaman vijana tunakurupuka kah, mm binafsi nimeumia sana ndg zangu nikiangalia nyuma ya Yule kijana naona kama kuna wasichana wengine.

kuna mtu anae weza kumsaidia huyu kijana ILA kwa asilimia kubwa sidhan kama kasalimika, na kuna wengine ambao huyu mama anatembea nao.
 
Pesa inakuangamiza ukiwa mbichi kabisa,, mm naogopa jamani,
 
Hivi huyo kijana hafikirii wazazi wake waliompeleka shule ili baadae aje awakomboe kwenye lindi la umaskini?? basi hata kama sio maskini maisha yake ya baadae je?? anayafikiria kweli??
 
Kwanini usiutumie muda wako kwa kucheka. Kwanza, huyu mama aweza kuwa hana maambukizi maana kuwa na mweza mwenye VVU haimaanishi ndio kuvipata. Pili, huenda wanafanya ngono salama (Kwani wewe husikii na husomi njia muafaka za kujikinga). Kijana ni msomi kama kashindwa ku''reason'' basi tatizo kubwa ni elimu tunayotoa kwa vijana.
 
nadhani kijana anaakili timamu ndo analolitafuta. ushauri mwambie amwache mama na asichape vijana wenzake mpaka apime HIV asije waachia makovu,
 
Inasikitisha kuona baadhi ya member wanashabikia kitendo hiki!!NGONO SALAMA!!TUTASALIMIKA KWELI?,Unataka kuniambia THEY DONT KISS,WHAT ABOUT ORAL SEX?NA KONDOM HAIPO 100% SECURE KWAHIO TUSIJIDANGANYE!!
 
Madogo wanapenda mitelemko sana.ni ngumu kuwashauli,ngoja wafu wazikane wao kwa wao.no jinsi
 
....Ndugu wa mama ambao ni watoto wake wakubwa walioolewa wamemkalisha Yule kijana na kumueleza kuwa Yule mama si salama lakn asikilizi la kuambiwa na mama pia ameambiwa na watoto wake juu ya lile tatizo lakn haelewi lolote...
  • Daima sikio la kufa huwa halisikii dawa. Usikute kijana wa watu ndio kwanza ameujua huo mchezo.
 
Ninafikiri kijana huyu amekuja kugundua kuwa mama huyo ni mwathirika baada ya kufanya naye ngono zembe na sasa ana amini kuwa tayari amesha umia hivyo haoni sababu ya kumuacha huyo mama hasa ukizingatia kuwa anafedha. ninalo taka kumshauri huyo kijana ni kwamba kuna uezekano mkubwa pia kuwa bado hajaambukizwa nina mshauri akapime afya yake kisirisri na akigundua yuko salama aachane naye.
 
Pesa pesaaa, pesa sabuni ya rohooooo!! Mwenye pesaaa, mwenye pesa sio mwenzioooo!!!! Kuna anayekumbuka huu wimbo jamani kwa wale wazee wa zilipendwa?!!
 
Pesa pesaaa, pesa ndio sabuni ya rohooooo!! Mwenye pesaaa, mwenye pesa sio mwenzioooo!!!! Kuna anayekumbuka huu wimbo jamani kwa wale wazee wa zilipendwa?!!
 
Back
Top Bottom