Tabu sana hizi hospitali zetu

Tabu sana hizi hospitali zetu

senkoP

Senior Member
Joined
Aug 28, 2017
Posts
180
Reaction score
208
Jamani naombeni ushauri:-

Mama yangu ni mgonjwa tulipewa Referral kutoka hospital ya mkoa kwenda Muhimbili hospital baada ya mama kusumbuliwa na koo wakati anapomeza kitu kama vile ugali n.k.

Baada ya vipimo mama aligundulika ana saratani ya koo ambayo iko stage ya kwanza tena baada ya uchunguzi wa kina wakagundua kwenye figo kuna uvimbe mwingine ambao unasemekana ni wa saratani.

Sasa cha kushangaza toka mwezi wa kwnza mwaka 2018 hadi sasa mwezi wa sita mama hajapata matibabu tunapigwa kalenda mara njooni kesho mara mpaka tuwapigie simu ndio mje na simu hawapigi, tukienda tu wanakuwa wakali.

Mara uambiwe daktari wake hayupo jamani hili swala linanichanganya sana kwani najua siku zinavyozidi kwenda ule ugonjwa nao ndio unavyozidi kusambaa.

Sasa sijui nifanyeje wazalendo wenzangu.
 
Jamani naombeni ushauri:- Mama yangu ni mgonjwa tulipewa Referral kutoka hospital ya mkoa Kwenda Muhimbili hospital baada ya mama kusumbuliwa na koo wakati anapomeza kitu kama vile ugari n.k, Baada ya vipimo mama aligundulika ana saratani ya koo ambayo iko stage ya kwanza tena baada ya uchunguzi wa kina wakagundua kwenye figo kuna uvimbe mwingine ambao unasemekana ni wa saratani, sasa chakushangaza toka mwezi wa kwnza mwaka 2018 hadi sasa mwezi wa sita mama hajapata matibabu tunapigwa kalenda mara njooni kesho mara mpaka tuwapigie simu ndio mje na simu hawapigi, tukienda tu wanakuwa wakari , mara uambiwe daktari wake hayupo jamani hili swala linanichanganya sana kwani najua siku zinavyozidi kwenda ule ugonjwa nao ndio unavyozidi kusambaa sasa sijui nifanyeje wazalendo wenzangu!!!
[emoji19] pole Sana...hospitali zetu hizi ni mtihani Sana.
 
Pole sana.
Madaktari wakati mwingine huwa wanasita/ wanabytime kutoa baadhi ya huduma if huduma hyo itamletea matatizo/ complication..inawezekana baada ya operation akashindwa fanya baadhi ya vitu ambavyo anaweza vifanya sasa hv au hata kupoteza maisha.
 
Jamani naombeni ushauri:- Mama yangu ni mgonjwa tulipewa Referral kutoka hospital ya mkoa Kwenda Muhimbili hospital baada ya mama kusumbuliwa na koo wakati anapomeza kitu kama vile ugari n.k, Baada ya vipimo mama aligundulika ana saratani ya koo ambayo iko stage ya kwanza tena baada ya uchunguzi wa kina wakagundua kwenye figo kuna uvimbe mwingine ambao unasemekana ni wa saratani, sasa chakushangaza toka mwezi wa kwnza mwaka 2018 hadi sasa mwezi wa sita mama hajapata matibabu tunapigwa kalenda mara njooni kesho mara mpaka tuwapigie simu ndio mje na simu hawapigi, tukienda tu wanakuwa wakari , mara uambiwe daktari wake hayupo jamani hili swala linanichanganya sana kwani najua siku zinavyozidi kwenda ule ugonjwa nao ndio unavyozidi kusambaa sasa sijui nifanyeje wazalendo wenzangu!!!
Jaribu kubadili hosptal
 
Jichange mkuu uende hospital za private. Kuna ndugu yangu kakatwa mguu hivihibi masihala ya mara subirini yuko vizuri mara tunamonitor kidonda kumbe mguu unaoza kwa ndani.

Sina hamu nao, narudia, jichange mkuu utafte daktari specialist amshughulikie mama au uende private hosipital.

Pole sana!!
 
Kama ana bima ama unaweza mpatia bima nenda kama private patient pale pale Muhimbili.

General huwa kunakuwa na foleni ndefu sana mpendwa. Pole sana kwa kuuguliwa na mama.
 
Jamani naombeni ushauri:-

Mama yangu ni mgonjwa tulipewa Referral kutoka hospital ya mkoa kwenda Muhimbili hospital baada ya mama kusumbuliwa na koo wakati anapomeza kitu kama vile ugali n.k.

Baada ya vipimo mama aligundulika ana saratani ya koo ambayo iko stage ya kwanza tena baada ya uchunguzi wa kina wakagundua kwenye figo kuna uvimbe mwingine ambao unasemekana ni wa saratani.

Sasa cha kushangaza toka mwezi wa kwnza mwaka 2018 hadi sasa mwezi wa sita mama hajapata matibabu tunapigwa kalenda mara njooni kesho mara mpaka tuwapigie simu ndio mje na simu hawapigi, tukienda tu wanakuwa wakali.

Mara uambiwe daktari wake hayupo jamani hili swala linanichanganya sana kwani najua siku zinavyozidi kwenda ule ugonjwa nao ndio unavyozidi kusambaa.

Sasa sijui nifanyeje wazalendo wenzangu.
Pole sana kwa maswahibu hayo.uliwahi kuwauliza ni kwa nn wanawachelesha kuanza matibabu labda?.maana kama treatment ina risk kubwa kuliko faida ilipaswa muelezwe wazi kuliko dana dana isiyo na msingi.
 
Kama ana bima ama unaweza mpatia bima nenda kama private patient pale pale Muhimbili.

General huwa kunakuwa na foleni ndefu sana mpendwa. Pole sana kwa kuuguliwa na mama.
Asante kwa ushauri ndugu,
 
Pole sana kwa maswahibu hayo.uliwahi kuwauliza ni kwa nn wanawachelesha kuanza matibabu labda?.maana kama treatment ina risk kubwa kuliko faida ilipaswa muelezwe wazi kuliko dana dana isiyo na msingi.
Tumeuliza ndugu, tena wanasema mje kesho kwaajili ya matibabu tukifika tunapigwa danadana tena njoni kesho kutwa kwakweli inachosha aiseee
 
Pole sana kwa maswahibu hayo.uliwahi kuwauliza ni kwa nn wanawachelesha kuanza matibabu labda?.maana kama treatment ina risk kubwa kuliko faida ilipaswa muelezwe wazi kuliko dana dana isiyo na msingi.
Tumeuliza ndugu, tena wanasema mje kesho kwaajili ya matibabu tukifika tunapigwa danadana tena njoni kesho kutwa kwakweli inachosha aiseee
 
Tumeuliza ndugu, tena wanasema mje kesho kwaajili ya matibabu tukifika tunapigwa danadana tena njoni kesho kutwa kwakweli inachosha aiseee
Poleni sana, kama mama yako sio mjamzito mwambie ajaribu kutumia dawa za asili zitamsaidia sana. Nina ndugu yangu alikuwa na saratani ya damu, alikuwa anatumia vitunguu swaumu asubuhi na jioni kabla ya kulala. Anachukua punje tano anasaga na kuchanganya na asali anakula huo mchanganyiko kila jioni na asubuhi kabla hajala kitu. Pia awe anatengeneza juisi ya majani ya mastafeli, na kula mastafeli yenyewe. Imemsaidia sana.
 
Nimeumia sana kwa kisa hiki. Sijui tulilogwa na nani tabia ya uzembe na kupenda kuabudiwa.
 
Pole sana.
Madaktari wakati mwingine huwa wanasita/ wanabytime kutoa baadhi ya huduma if huduma hyo itamletea matatizo/ complication..inawezekana baada ya operation akashindwa fanya baadhi ya vitu ambavyo anaweza vifanya sasa hv au hata kupoteza maisha.
Duh..aisee
 
Poleni sana, kama mama yako sio mjamzito mwambie ajaribu kutumia dawa za asili zitamsaidia sana. Nina ndugu yangu alikuwa na saratani ya damu, alikuwa anatumia vitunguu swaumu asubuhi na jioni kabla ya kulala. Anachukua punje tano anasaga na kuchanganya na asali anakula huo mchanganyiko kila jioni na asubuhi kabla hajala kitu. Pia awe anatengeneza juisi ya majani ya mastafeli, na kula mastafeli yenyewe. Imemsaidia sana.
Mwanzon nilifikiri kumpeleka kwenye tiba mbadala lakini kuna mtu akaniambia hizo dawa hazisaidii badala yake ugonjwa utaongezeka tu
 
Jamani naombeni ushauri:-

Mama yangu ni mgonjwa tulipewa Referral kutoka hospital ya mkoa kwenda Muhimbili hospital baada ya mama kusumbuliwa na koo wakati anapomeza kitu kama vile ugali n.k.

Baada ya vipimo mama aligundulika ana saratani ya koo ambayo iko stage ya kwanza tena baada ya uchunguzi wa kina wakagundua kwenye figo kuna uvimbe mwingine ambao unasemekana ni wa saratani.

Sasa cha kushangaza toka mwezi wa kwnza mwaka 2018 hadi sasa mwezi wa sita mama hajapata matibabu tunapigwa kalenda mara njooni kesho mara mpaka tuwapigie simu ndio mje na simu hawapigi, tukienda tu wanakuwa wakali.

Mara uambiwe daktari wake hayupo jamani hili swala linanichanganya sana kwani najua siku zinavyozidi kwenda ule ugonjwa nao ndio unavyozidi kusambaa.

Sasa sijui nifanyeje wazalendo wenzangu.
Mwambie Ummy Mwalimu waziri wa Afya atakusaidia
 
Wanataka afe wamle nyama? Dah Tanzania sijui tutapata uhuru lini
 
Back
Top Bottom