Tabora wampokea kwa shangwe Dr. Slaa


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Wakati Mwanza wakijiandaa na mkutano mkubwa wa hadhara wa Mkiti wa Taifa, Freeman Mbowe leo, hapa Tabora kuna mapokezi makubwa sana msafara wa Gwiji wa Siasa Tanzania na Katibu Mkuu CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa unapita Tabora mjini kwenda Jimbo la Tabora Kaskazini.

Wananchi wa Tabora mjini wamejitokeza kwa wingi sana kumpokea Katibu Mkuu wa CHADEMA. Ni msururu wa Pikipiki na Magari ambayo idadi yake kwa harakaharaka ni vigumu kutoa hesabu yake.

Watu wamejipanga barabara zote huku wakimshangilia Dr Slaa kwa mfano ambao ni historia.

Source: Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene
 
Last edited by a moderator:
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
chanzo ni wewe mwenyewe sio makene bana, slaa mtampaisha ila hana singo mpya , mmeishaharibupigeni mahesabu ya majimbo matatu tu baada ya uchaguzi mkuumwangalieni kinana ana vyoua kimya kimya, wewe njoo na nginjera hizi ili upate mshahara wako.........
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Pamoja sana Dr. Slaa, tunakupenda, tunakuombea Mungu aendelee kukulinda katika vita hii ya ukombozi wa kweli wa nchi hii
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Hii kweli nayo ni breaking news!
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Pamoja sana Dr. Slaa, tunakupenda, tunakuombea Mungu aendelee kukulinda katika vita hii ya ukombozi wa kweli wa nchi hii
Slaa anapigania famila yake, mtoto wake mchanga, na tumbo lake, hana muda na watanzania...........Slaa hana usafi huo,tianeni moyo
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Tayari tumekwisha mpokea na sasa ni mapumziko ya muda kabla ya kuanza safari ya kwenda kwenye eneo la mkutano wa kwanza katika kata ya Ishimulwa wilaya ya Uyui.
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Endeleeni kuedit picha na baada ya zoezi kukamilika tupie jamvini, Babu Slaa ameshapitwa na wakati kwa sasa; Vp kwa wana Tabora watarajie ruksa ya Kilimo cha Bangi ili Tumbaku ikose soko kabisa kama bia zitakavyo kosa soko baada ya Gongo ruksa!!!!!!!!
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Vita ngumu ambapo wenye rupia wanaamini wataishinda haki na ukizingatia waliokwisha fikika kwa bei ndio wanaoongoza kukatisha tamaa. Hata mandela si timu yote ilifika mwisho wengi tu walimsaliti kwa ujira na rupia wengine wakapewa ukamanda na ukuruta kutesa wenzao. Lakini palipo nia pana njia. Thanks Dr Slaa keep it up
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Endeleeni kuedit picha na baada ya zoezi kukamilika tupie jamvini, Babu Slaa ameshapitwa na wakati kwa sasa; Vp kwa wana Tabora watarajie ruksa ya Kilimo cha Bangi ili Tumbaku ikose soko kabisa kama bia zitakavyo kosa soko baada ya Gongo ruksa!!!!!!!!
Mtasoma namba mwaka huu
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Unavyopamba maneno utadhan ni kweli Tabora hawana muda mchafu wa kupoteza kufanya huo ujinga.
Unapokuwa unaandika kumbuka ulipo! Mimi nipo Tabora na kilichosemwa na mtoa mada ni 100%. Je wewe upo wapi? Pole wana Lumumba team.
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Ritz sema tabora wewe haupo na ukiwa mwanaccm haupo kweli au go and do researches dont generalize if you are elite with principles
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
979
Likes
196
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
979 196 60
Honger wana Tabora kwa kujitambua
@Dr.W. Slaa tuko pamoja mpaka tukapoikomboa nchi hii oka kwa mkoloni Ccm!
 
C

CBNJR

Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
95
Likes
1
Points
15
C

CBNJR

Member
Joined Aug 11, 2013
95 1 15
Wakati Mwanza wakijiandaa na mkutano mkubwa wa hadhara wa Mkiti wa Taifa, Freeman Mbowe leo, hapa Tabora kuna mapokezi makubwa sana msafara wa Gwiji wa Siasa Tanzania na Katibu Mkuu CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa unapita Tabora mjini kwenda Jimbo la Tabora Kaskazini.

Wananchi wa Tabora mjini wamejitokeza kwa wingi sana kumpokea Katibu Mkuu wa CHADEMA. Ni msururu wa Pikipiki na Magari ambayo idadi yake kwa harakaharaka ni vigumu kutoa hesabu yake.

Watu wamejipanga barabara zote huku wakimshangilia Dr Slaa kwa mfano ambao ni historia.

Source: Afisa Habari Mkuu CHADEMA Tumaini Makene
Mkuu picha pls
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169