tabora na kigoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tabora na kigoma

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Emecka, Jul 28, 2012.

  1. Emecka

    Emecka Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    habari za asubuhi mabibi na mabwana katika jamvi hili.
    jaman naombeni ushauri. nimepata kazi katika miji tajwa hapo juu. tabora na kigoma. mimi binafsi sijawahi kuishi wala kupita katika mji wa kigoma. isipokuwa tabora nilishawahi kupita tu tena nikiwa kwenye basi/ treni. je kati ya tabora na kigoma wapi ni pazuri?
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    hahaa,nenda kigoma kuna migebuka ya kufa mtu. tabora kukame mno.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Tabora ni mji mkubwa kuliko Kigoma, kuna miundo mbinu mizuri hasa mjini. Kigoma ni kimji kidogo hakina miundo mbinu mizuri. Tabora hakuna biashara kama Kigoma, hakuna mzunguko mkubwa pesa. Kama unataka kufanya kazi na kufanya biashara kigoma ni sehemu nzuri lakini kama unataka kufanya kazi tu na kula mshahara wako TBR ni best choice.
     
  4. angetege

    angetege Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nenda Tabora,kwani ni karibu na mikoa ya jirani.Namaanisha ukitaka kwenda Shinyanga, Mwanza au singida.Hata Dar ni safari ya siku moja.Kigoma tatizo umbali,ukiingia umeingia.Ukiwa na safari ya Dar ni siku mbili.Mwanza siku nzima.Kama ndio unasafiri kwa basi ndio utaipata fresh,tope kipindi cha mvua,na hupelekea kulala njiani kama sio kuchelewa kufika safari yako.Kiangazi ni vumbi kwa kwenda balaa.Vilevile kutekwa njiani na majambazi ni kitu cha kawaida.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,619
    Likes Received: 2,413
    Trophy Points: 280
    Mimi niko kigoma kwauliyosema hapa n kweli kbs
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Watu wa kgm wakifika Tbr wanaona kiwanja, tafakali mwenyewe hapo. Watu wengi wa kgm wanakimbilia Tbr lkn wa Tbr hawakimbilii Kgm. Hapo pia tafakali.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Ninajua sehemu zote, kazi gani uliyopata? Nitakushauri vizuri nikijua. Kote kuna advantages na disadvantages
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,283
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya Vivutio vya Kigoma: Lake Tanganyika Hotel

    [​IMG]

    Lake Tanganyika Hotel kwa mbali
    [​IMG]
    Swimming pool Lake Tanganyika Hotel

    [​IMG]
    Lake Tanganyika Hotel.
     
  9. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,283
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Sunset at Lake Tanganyika Hotel
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mchagua jembe si mkulima! Nimekaa KGM nimekaa TBR; Nimepita JKT, nimeweza kuishi kote kote; nenda tu utayaona mwenyewe!
     
  11. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,283
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Samaki special wa Kigoma: Migebuka
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,595
    Trophy Points: 280
    Wote Ulibo na Nsaboooo,
    Tabora, na Kigoma weeee!!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,402
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mkuu mikoa yote hiyo miwili hovyo tu, we andaa akili yako kabisa kuwa unaenda mwisho wa dunia, huko hakuna afadhali maendeleo bado ni duni.
    Ushauri wote utaopewa hapa ni kama tu unapewa moyo. Ni kama tu mtu akuulize moto wa gesi na moto wa mkaa upi utaniunguza sana...bhanaa eeh mioto yote itakuacha hali si hali..
     
Loading...