Tabora kaibuka mama kama babu wa loliondo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora kaibuka mama kama babu wa loliondo

Discussion in 'JF Doctor' started by NGUZO, Mar 29, 2011.

  1. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna mama mmoja Tabora ambaye amekoka anadai ameoteshwa kuponya watu magonjwa yote, hivi ninavyozungumza tayari kuna foleni kubwa ya wagonjwa wanasubiri kupata tiba.
    Tofauti ya mama huyu na Mchungaji wa Loliondo ni kuwa, huyu anatoa kikombe cha maji ya kawaida baada ya kuyaombea. Haya karibuni Tabora.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Kama huyu mama ni Mlokole, Ngoja nimsikie Miss Judith kwanza ndo niamue kuja huko ama la!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Mark 16: 15Akawaambia, "Enendeni ulimwenguni mwote, mkaihubiri Injili kwa kila kiumbe.....mtaweka mikono yenu juu ya wagonjwa, nao watapona."

    Hii ndiyo kanuni ya uponyaji wa Kimungu. Zaidi ya hapo ni uganga wa kienyeji.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo namalizia, muda si mrefu nitaoteshwa na mimi nianze kugawa vikombe.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,584
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tanzania mwaka huu ni mwendo wa vikombe kila mahali.
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    mwaka huu tutasikia mengi sana.......................
     
  7. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    inaonekana ni kweli babuu yangu mwasapile katumwa na Mungu mbona dawa yake inaigwa sana na kila mtu, yangu macho
     
  8. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wadau dada wa Tabora anaetibu kwa imani kuwa alioteshwa na bikira maria, anagawa kikombe kwa bei ni ile ile kama ya kwa babu kikombe @ 500, kwa picha zaidi bofyeni MICHUZI
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Nchi inaelekea pabaya.................
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona haya makanisa yameanza kuombea maji siku nyingi. Kuna kanisa pale moshi wanaombea maji ya kilimanjaro! Yale yanayotengenezwa na bonite!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    NGO zote sasa kukosa uraji kama kikombe cha bibi kinatibu nadhani wizara ya afya itapunguziwa zigo.
     
  12. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Bado MUFTI tu atuambie naye kaoteshwa na MUHAMAD S.A.W
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,924
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    mwaka wa vikombe......bwabwabwaaaaaaaaaaah
     
  14. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Jamani tuacheni utani hizi fotokopi za babu mwaisapile zitaipeleka nchi pabaya walikuwa wapi? Siku zote wameona babu kapata umaarufu ndo nao wameaanza acheni utani jeshi la polisi kamateni huyo sijui dada/mama mpigeni nondo afu ahojiwe kwa undani kama hamtaona anaikana anaikimbia hiyo dawa yake
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Kwa wafuatiliaji wa mambo ya kiimani....!
    chunguza wengi wanapoombea hawataji JINA LA YESU.... kitu ambacho inakubidi uweke big...very big question mark.....!
    MBEZI BEACH ......KIBAO CHA SHULE....KWA MAGURUWE....nako kuna nabii FLORA.....fuatilia matumizi ya JINA LA YESU....!
    USISTUSHWE NA MIUJIZA IFANYIKAYO KUWA NI KIGEZO CHA UUNGU WA HUDUMA....BALI TUZIJARIBU ROHO
     
Loading...