Tabibu Mwaka akaidi amri ya serikali


Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,072
Likes
7,378
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,072 7,378 280
ingefaa uwaulize wahusika, walioshikilia dola
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
3,952
Likes
2,419
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
3,952 2,419 280
Amebadiri gea angani kutoka kwenye Foreplan Clinic kwenda Foreplan Company Limited! Hii haihusiani kabisa na kuwachungulia mama na dada zetu nyeti zao(ila nyuma ya pazia atafanya tu maana mgonjwa achagui dawa. KAmpuni yake ina Matawi Marekani, South Africa na Namibia(naomba kusahihishwa)

Kwanini wamsumbue lakini wakati makampuni mengi yanabadiri majina, unaikumbuka Sheraton hotel, Major Drill wa hapa Mwanza mbona wanaitwa Capital drill siku hizi tena ndani ya ofisi zilezile...
 
A

Axe

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
145
Likes
106
Points
60
A

Axe

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
145 106 60
Nasikia anamajigambo sana! He should well know kwamba utapeli kwenye hii zama za magufuli hutafumbiwa macho.kinachoniuzi huyu jamaa anatapeli wanyonge openly !kwa ku take advantage wa uelewa mdogo wa mawatanzania masikini wengi !my advise kwa bwana tabibu!tafuta biashara nyingine period!!!
 
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,260
Likes
178
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,260 178 160
Baada yakufungiwa amekaidi agizo hilo na anaendelea na utabibu km kawaida,na hata leo alikuwa na kipindi kilichorushwa na channel 10..je mtu huyu yupo juu ya sheria? Yale maagizo hayamuhusu?mwenye ufahamu anifahamishe maana nimeshangazwa na hili tukio.
Kumchinja Kobe kunahitaji timing nyie tulie tu mtamsikia, hakuna aliyewahi kushindana na serikali akashinda.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Wivuuuuuuuuu ulaya wanachukua watu kama hao wanawaeezesha mpaka wanatoa Dawa bora,tanzania tunaua local indigenous knowledge tunabaki kujaza wodi za India ulaya na marekani
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,310
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,310 280
Amebadiri gea angani kutoka kwenye Foreplan Clinic kwenda Foreplan Company Limited! Hii haihusiani kabisa na kuwachungulia mama na dada zetu nyeti zao(ila nyuma ya pazia atafanya tu maana mgonjwa achagui dawa. KAmpuni yake ina Matawi Marekani, South Africa na Namibia(naomba kusahihishwa)

Kwanini wamsumbue lakini wakati makampuni mengi yanabadiri majina, unaikumbuka Sheraton hotel, Major Drill wa hapa Mwanza mbona wanaitwa Capital drill siku hizi tena ndani ya ofisi zilezile...
Huyu ni wa kufungilia mbali awezi kuleta upuuzi wake watu wakamunyamazia - jeuri aliyo nayo bila shaka kuna mtu kwenye higher Authotity anamkingia kifua au ni mbinu za kutaka kujaribu uzumilivu wa Serikali ya Dk.Magufuli-sioni kitu kingine zaidi ya hicho - na hii ina set a very bad precedence kwa utawala wa JPJM - raia awezi kutaka kushindana/zodoa Serikali halafu akaendeleza mambo yake ya ajabu under an assumed name/kampuni nyingine, anabadirisha chupa lakini mvinyo inabaki ni ile ile.
 
Jungle Warrior

Jungle Warrior

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
2,129
Likes
2,293
Points
280
Jungle Warrior

Jungle Warrior

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
2,129 2,293 280
Kwa hali ilivyo ngumu kwa sasa sijui umepata wapi nafasi ya kufanya umbea
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,260
Likes
4,701
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,260 4,701 280
Mwacheni azile hela za wajinga, wazee wa kutafuta nguvu za kiume huku wana miaka 65 na ushee imeandikwa "wajinga ndiyo waliwao" jamaa kacheza na fursa kwa muda muafaka.
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Mwacheni azile hela za wajinga, wazee wa kutafuta nguvu za kiume huku wana miaka 65 na ushee imeandikwa "wajinga ndiyo waliwao" jamaa kacheza na fursa kwa muda muafaka.
Kwa lifestyle yenu, vijana wengi ndo nguvu za kiume tatizo kubwa, fanya research
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
Mwaka naye hayuko smart, bahari imechafuka namna hii na yeye bado anajiexpose tu namna hii? Alitakiwa kukeep low profile
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,621
Likes
4,169
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,621 4,169 280
Wenyewe wako Dodoma kwa ajili ya kuwadhibiti BAVICHA. Mpaka warudi ndipo waje wakamkamate huyo Dr. Mwaka.
 
PSPA Pure'12 udsm

PSPA Pure'12 udsm

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
766
Likes
123
Points
60
PSPA Pure'12 udsm

PSPA Pure'12 udsm

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
766 123 60
kama anasaidia watu waache kumuingilia. Kwa jicho la kawaida tu, nadhani kuna kutunishiana misuli na Dr.Kigwangala....
Inaonekana Dr.Kigwangala ameamua kutumia madaraka alokua nayo
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,674
Posts 29,294,637