Tabia za generation z za Tanzania ni hizi...

Tabia za generation z za Tanzania ni hizi...

greater than

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Posts
1,764
Reaction score
3,229
Hivi karibuni tumetoka ona maandamano ya wananchi huko kwa majirani zetu...maandamano hayo kwa kiasi kikubwa yaliasisiwa na Kundi la vijana waliozaliwa kuanzia miaka ya 2000 alimaarufu kama "Generation Z".
Hii imeonesha kuwa Generation Z ya Kenya si
  • waoga katika kuhoji na
  • kukosoa makosa ya serikali....

Je, Generation Z ya hapa Tanzania ina sifa zipi...
Taja hata 2, Weka hata na picha....
 
Hivi karibuni tumetoka ona maandamano ya wananchi huko kwa majirani zetu...maandamano hayo kwa kiasi kikubwa yaliasisiwa na Kundi la vijana waliozaliwa kuanzia miaka ya 2000 alimaarufu kama "Generation Z".
Hii imeonesha kuwa Generation Z ya Kenya si
  • waoga katika kuhoji na
  • kukosoa makosa ya serikali....

Je,Generation Z ya hapa Tanzania ina sifa zipi...
Taja hata 2,Weka hata na picha....
Kukosoa serikali siyo sifa ya genZ

Kudai haki, uwajibikaji na social protection is

Wanachotaka ni rights zao ziwe protected
 
Wavuta shisha....
Zaidi ya garimoshi....
 

Attachments

  • images - 2024-07-07T202604.325.jpeg
    images - 2024-07-07T202604.325.jpeg
    36.7 KB · Views: 20
Kizazi hicho cha Bongo na Kenya na pengine wote wapo sawa tu..., issue ni kwamba wa Kenya wamebanwa zaidi hawana prospects za kesho yao, Yaani imeharibiwa zaidi kwa Bongo bado wana Hope kwamba wanaweza kutoboa (Huu Mwaka Huu lazima mniitie Boss);

Kwahio kwa Bongo Point of No return ambayo Kenya ishawafika ni Generation Alpha..., Na haya madeni watu wanayokopa kama hamna kesho huenda hali yao ikawa mbaya zaidi....
 
Hivi karibuni tumetoka ona maandamano ya wananchi huko kwa majirani zetu...maandamano hayo kwa kiasi kikubwa yaliasisiwa na Kundi la vijana waliozaliwa kuanzia miaka ya 2000 alimaarufu kama "Generation Z".
Hii imeonesha kuwa Generation Z ya Kenya si
  • waoga katika kuhoji na
  • kukosoa makosa ya serikali....

Je,Generation Z ya hapa Tanzania ina sifa zipi...
Taja hata 2,Weka hata na picha....
😀😀😀😀 swali chonganishi ili bila shaka unataka kutugombanisha na wadogo zetu.

Kwa upande wa madogo wa kiume sifa zao ni kubet, ulimbukeni wa ngono, ulevi na starehe.
Madogo wa kike sifa zao kubwa ni kudanga na kufosi maisha ya kizungu.
By the way, mtoa mada wewe generation yako mlifanya nini hata madogo wa 2000 wanaweza kusema hapa mabroo na masista mlicheza kama pele?
 
Hivi karibuni tumetoka ona maandamano ya wananchi huko kwa majirani zetu...maandamano hayo kwa kiasi kikubwa yaliasisiwa na Kundi la vijana waliozaliwa kuanzia miaka ya 2000 alimaarufu kama "Generation Z".
Hii imeonesha kuwa Generation Z ya Kenya si
  • waoga katika kuhoji na
  • kukosoa makosa ya serikali....

Je,Generation Z ya hapa Tanzania ina sifa zipi...
Taja hata 2,Weka hata na picha....
1. Mihemko na ghadhabu bila sababu ingawa wengi ni kwasabb ya visungura na hali ya kukata tamaa ya maisha 🐒

2. kuporomosha matusi mazito mazito na kumtukana yeyote mwenye mtazamo au maoni tofauti na anachofikiri yeye...

3. hawajiamini, hawawez kujieleza, kujenga hoja wala kutetea hoja hata zinazowahusu wao wenyewe....

4. Hawana mipango, nia, uelekeo wala malengo ya pamoja kuhusu mustakabali wao wa baadae....

5. hawajui wala kufahamu nini cha kuwasaidia wala, hawajui mahitaji yao ya msingi, ni wafuata mkumbo tu 🐒

6.hawana subra, ustahimilivu, utaratibu, wala utulivu ni kama manyumbu tu yalivyo waru waru akitumbukia moja yote yatumbukia humo humo...🐒

hata hivyo, samahani sana kwa kusema ukweli ladies and gentlemen, sio kwa ubaya ndugu zangu....
 

Attachments

  • downloadfile-3.jpg
    downloadfile-3.jpg
    46.4 KB · Views: 24
Wengine wapo humu kazi kuwasifia tu kina Diamond Platinumz
 
Hivi karibuni tumetoka ona maandamano ya wananchi huko kwa majirani zetu...maandamano hayo kwa kiasi kikubwa yaliasisiwa na Kundi la vijana waliozaliwa kuanzia miaka ya 2000 alimaarufu kama "Generation Z".
Hii imeonesha kuwa Generation Z ya Kenya si
  • waoga katika kuhoji na
  • kukosoa makosa ya serikali....

Je,Generation Z ya hapa Tanzania ina sifa zipi...
Taja hata 2,Weka hata na picha....
 

Attachments

  • FB_IMG_1718382859290.jpg
    FB_IMG_1718382859290.jpg
    41.7 KB · Views: 23
Hivi karibuni tumetoka ona maandamano ya wananchi huko kwa majirani zetu...maandamano hayo kwa kiasi kikubwa yaliasisiwa na Kundi la vijana waliozaliwa kuanzia miaka ya 2000 alimaarufu kama "Generation Z".
Hii imeonesha kuwa Generation Z ya Kenya si
  • waoga katika kuhoji na
  • kukosoa makosa ya serikali....
Je,Generation Z ya hapa Tanzania ina sifa zipi...
Taja hata 2,Weka hata na picha....

Generation Z ni kizazi cha Kimarekani, jina ni la Kimarekani (ndiyo maana likawa Zee, not Zed, Mmarekani hana Zed, ana Zee), limeenda kutokana na matukio ya Kimarekani na vizazi vya Kimarekani, kutokana na miaka muhimu kwenye maisha ya Marekani.

Hao Watanzania watafutieni jina lenu, likifuatisha miaka yenye umuhimu kwenu, kwa kufuata matukio ya jamii yenu.

Msigezegeze majina ya watu tu bila kujua yameanzaje.

You are looking at yourself through lenses that are not your own.
 
Back
Top Bottom