Mndengereko
JF-Expert Member
- Mar 24, 2011
- 7,319
- 3,434
umeongea ukweli kabisa,wanume wengi huwa hawapendi kusema i love u mpk awe anamaainisha tatizo,wanawake wenyewe wanapendwa kudanganywa uutakuta anakuuliza hivi unipenda kweli sasa unafikiri hapo utamjibu nini?HAHAAAAAAAAAAA!
Binti hajakaribishwa Mujini kwenye mchezo wa sasa!
IN TOWN SEX STRICTLY REMAINS SEX AND LOVE REMAINS LOVE!!!!!!!! THE BOUNDARIES ARE BRIGHTER THAN YOUR FUTURE!!!!!!!!!!! You are highly warned NOT TO EXPECT MORE THAN WHAT YOU BARGAINED FOR IN THE DEAL!!!!!!!
A guy can shugg you for a whole year and will never say he loves you even with a pistol pointed at his brains! (THE WORD LOVE IS JST TOO VALUABLE FOR HIM!!!! TO SAY HE LOVES U IS LIKE SELLIN HIS SOUL)
:A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee:
hayo maandiko ndo yanaishia hapo ttu au yanaendelea,usitutafute kusema maneno ambayo hatujakusudiaAcha uzinzi ni dhambi, mithali 6:32 biblia inasema mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa.
hahahaha umenifurahisha sana mkuu....hakuna mtama mtoto kapewa vituko tu vya hapa na pale mwenyewe kaweweseka sasa tena baadae anadai tongozo ana wazimu sana yule.
Exactly, you couldn't be more precise!! I love you kutoka kwangu wamesikia wanawake wawili tu maishani... wengine wote ni kugegedana tu. Yale maneno matatu hayatoki kimchezo ati
Hii kali sasa; aliingiaje kwenye 18 kama hajatongozeka.?
Wadada wa siku hizi bwana mi nashindwa hata kuwa-define, eti mdada nimemlaghai kaingia mpaka ndani ya 18 na baada ya ku-apply skills za kutosha mwenyewe akaamua kutoa mzigo. Mwisho baada ya mechi ananinunia eti tabia yangu mbaya sijamtongoza, kwani kutongoza kuna maana gani ikiwa nilichokitaka nilikipata au kwa kua sikumwambia "nakupenda" toka mwanzo wa mchakato mpaka unamalizika. hebu wakubwa zangu niwekeni sawa kwani maneno gani halisi ya kumwambia ili aweze kuachia "uwazi"?
halafu anategemea mpigaji akose.aaah i mtu anajiangusha apewe penati
ebu mwambie, anataka sifa za kijinga huyu nayeAcha uzinzi ni dhambi.
Aziniye na mwanamke hana akili kabisa...
Hata sodoma na gomoramh!, kweli kila kizazi ni kibovu kuliko kilichotangulia!!!
Wadada wa siku hizi bwana mi nashindwa hata kuwa-define, eti mdada nimemlaghai kaingia mpaka ndani ya 18 na baada ya ku-apply skills za kutosha mwenyewe akaamua kutoa mzigo. Mwisho baada ya mechi ananinunia eti tabia yangu mbaya sijamtongoza, kwani kutongoza kuna maana gani ikiwa nilichokitaka nilikipata au kwa kua sikumwambia "nakupenda" toka mwanzo wa mchakato mpaka unamalizika. hebu wakubwa zangu niwekeni sawa kwani maneno gani halisi ya kumwambia ili aweze kuachia "uwazi"?