Tabia ya mtoto huyu haifai.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya mtoto huyu haifai..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Jun 1, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wana jamii especially wapenzi wa MMU!

    Jana jioni nilimtembelea shemeji maeneo ya Mbezi ya Kawe kwenye flat za BOT...
    kituko nilichokiona pale kiliniacha mdomo wazi.

    Shemeji analea mtoto ambae alimchukua akiwa ana miezi kumi na moja toka azaliwe baada ya mama wa mtoto kumtelekeza. Ni kitoto cha kike ni kizuri kina afya njema na kicheshi na kichangamfu, umri wake ni miaka 2 na miezi 8.

    Jamani nilichojionea jana ni aibu, wakati tukiwa sitting room alikuja jamaa mmoja ambae ni fundi nguo si mnajua baadhi ya mafundi wana mapigo ya kipedeshee suruali mpaka kifuani.

    Basi na yule fundi alikuwa kapiga mapigo ya kipapaa alikuwa amekuja kupima nguo za watoto mle ndani akiwa katika process za kupima pima mara alikuwa ana inama yule MTOTO ALICHOFANYA ALIENDA AKAMSHIKA MAKALIO YULE FUNDI (40 YEARS AND ABOVE).

    HALAFU MTOTO AKAWA ANASEMA HII ******, nilibaki kinywa wazi na aibu ndani ya nafsi yangu hata yule fundi alijisikia vibaya sana.

    Baada ya kuondoka wakina dada walivunja mbavu kwa vicheko wakawa wanasema haaa ndio tabia yake kushika watu hata sisi chumbani huwa anatufanyia hivyo....
    ni hayo tu wana MMU...

    Hebu fikiria kama angekuwa mtoto wako halafu anafanya kitendo cha aibu kama hicho ungejisikia je?

    Halafu na wewe ndiye uliyemuita fundi nguo kuja nyumbani kwako halafu anakutana na madhira kama hayo.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh.... wazazi wake ndio wenye makosa
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,441
    Likes Received: 9,816
    Trophy Points: 280
    usimnyime mtoto kiboko
     
  4. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .......fellow kidonge na wewe....!!!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Hakuna kuku anaetaga yai viza,ila namna anavyoliatamia ndo linaweza kuwa viza!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Huyo mtoto hapo kwenye ****** una maanisha alisema 'hii mkwerre?"
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkunje samaki angali mbichi
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Depending on malezi, children are likely to follow footsteps of their parents....
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo
     
  10. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo nilipobold ndo kuna tatizo, je akiwashikashika wao huko chumbani wanamchukulia hatua gani au na wao wanapenda awashikeshike? Na wewe ulivyoona hivyo ulitoa ushauri gani? hebu waambie wamrekebishe huyo mtoto mapema kabla hajakua bado huu ni mda mzuri wanaweza kumrekebisha na akaacha tabia hiyo.
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani watu wanacheka badala ya kumfinya na kumzabua mbele ya huyo mgeni,ingekuwa mimi ningemchapa na hyo tabia angekoma,upumbavu kabisa hapo ameanza cku akimshika mwingne kwingne ndo watajua walichofuga,
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahaaa haaaaa nadhani alimanisha Makalio(tafsida imetumika) si unajua Mods wanadhibiti matumizi ya maneno makali?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hao walezi hawako serious.. mtoto kufanya hivyo
    mbele yao bila negative reaction zaidi ya kucheka sio ustaarabu
    na miaka almost mitatu hio hio nafinya huto tumapaja...
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haleluya!!! Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo, huyo mtoto alianza kuwashika wenye nyumba chumbani, sasa imefika sebuleni, mhh! Hatua inayofuata mi sielewi endapo huyo samaki hatakunjwa mapema.
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...she's only a child, an angel! hata hivyo,..."mtoto umleavyo,...!"
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    ndo vitoto vya siku hizi, full kuangalia pilau na wakubwa wao
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahaaaa inawezekana mkuu!
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni haki yake ya msingi, anaweza akaja kudai!
     
  19. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo ni matokeo ya malezi ya one parent, especially akinamama wana tatizo hili sana kiasi nakubaliana na wanaosema "kuzaa si kazi kazi kulea".
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,349
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Mama ni mama. Mtoto halelewi na mama. Unafikiri hao wengine wanacare?
     
Loading...