Tabia ya kunyonyana sehemu za siri ilianzia wapi?

Tabia ya kunyonyana sehemu za siri ilianzia wapi?

Urithi toka sodoma na gomora. Zingatia: urithi siolazima uwe mwema tu.
 
Hvi hii tabia ya kunyonyana sehemu nyeti wakati wa kusex mwanamke na mwanaume imetokea wapi[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] ?
Halafu sehemu zenyewe zilizochafu na nyeusi kwasbb ya joto na mtu yupo busy kulamba, duh! Hadi kichefuchefu. Ni hatari sana
Mikanda ya ngono ndiyo chanzo, na watu wamechukulia kawaida sana.
 
ni suala la uthubutu tuu mkuu...
hiyo kitu inakujaga tuu kwenye uchizi wa kungonoka...
 
Back
Top Bottom