Drake wa Tz
Senior Member
- Oct 23, 2017
- 124
- 79
Hvi hii tabia ya kunyonyana sehemu nyeti wakati wa kusex mwanamke na mwanaume imetokea wapi[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] ?
Imetokana na kuiga au kuona mbwa na wanyama wengine wanavyofanya wakati wa maandalizi ya kufanyana.Hvi hii tabia ya kunyonyana sehemu nyeti wakati wa kusex mwanamke na mwanaume imetokea wapi[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] ?
Daaah kweliImetokana na kuiga au kuona mbwa na wanyama wengine wanavyofanya wakati wa maandalizi ya kufanyana.
Aaaaaaaaaah night shiftMkuu fanya kazi kwanza
...
Mapema mnoo.
Kazi night shiftHaya masaa ya kazi
Wanafunzi shuleni
We uko kundi gani kati ya haya
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Weeeeee kunyonya?[emoji8][emoji7]
Kama umetoka shift si ulaleKazi night shift
Aaaaah hapanaKwanza tueleze kama huwa unanyonya
Bando la halotel linanisumbuaKama umetoka shift si ulale
Sawa mkuu ngoja wengine tuendelee na ujenzi wa taifaBando la halotel linanisumbua
OK pamojaSawa mkuu ngoja wengine tuendelee na ujenzi wa taifa
Aaaaaaah magonjwaMimi ilechumvi tu[emoji108]