Tabia ya kufumania, ushauri wa bure kwa wanaume

Tabia ya kufumania, ushauri wa bure kwa wanaume

Kwa baba yake atafata nini au umeoa golikeeper? haya bwana ngoja yaishe ila umtendee mwenzio kile ambacho hupendi kutendewa.

Kwakuwa wewe sio golikeeper ndo ushindane na mumeo kwahiyo yeye akichepuka baada ya kutongoza mwanamke na wewe unalipiza kwa kutongoza mwanaume au unachepuka na yule yule wa siku zote unayekuaga unamficha sasa unaamua kumuanika hadharani?
 
Kwakuwa wewe sio golikeeper ndo ushindane na mumeo kwahiyo yeye akichepuka baada ya kutongoza mwanamke na wewe unalipiza kwa kutongoza mwanaume au unachepuka na yule yule wa siku zote unayekuaga unamficha sasa unaamua kumuanika hadharani?

Sijakwambia namwanika, nimesema hata mwanaume hana sababu ya kuwa na mchepuko hana haki hiyo. Ukiniheshimu nitakuhshimu over. Na kwa nini utongoze ili hali una mke? Na unajuaje kuwa nachepuka naficha? Basi nawe unachempuka au unafikiri mwanamke yeye ana moyo wa jiwe? Acha unyanyasaji kwa wanawake, mpende mkeo sio ukiona wa Fulani amependeza unachachawa badala umependeze wako unakimbilia kumtongoza.
 
Sijakwambia namwanika, nimesema hata mwanaume hana sababu ya kuwa na mchepuko hana haki hiyo. Ukiniheshimu nitakuhshimu over. Na kwa nini utongoze ili hali una mke? Na unajuaje kuwa nachepuka naficha? Basi nawe unachempuka au unafikiri mwanamke yeye ana moyo wa jiwe? Acha unyanyasaji kwa wanawake, mpende mkeo sio ukiona wa Fulani amependeza unachachawa badala umependeze wako unakimbilia kumtongoza.

Hata mimi nilijua tu lazima unachepuka lakini unaficha. Kama umeolewa angalia usije ukaachika mana mumeo anaweza kukutega ukaingia mzima mzima ila kama huna mume usionyeshe hii tabia vinginevyo utazeekea kwenu. Alafu mume kuchepuka sio tatizo jua kakuheshimu sana je akiamua kukuolea mke mwenzio na wewe utaoa mume mwenzie eti kwa kuwa wewe si golikeeper?
 
MLeta Mada Ndo Yule Dada Aliefumaniwa Nahuyo Jamaa Kwenye Picha?
 
Mke ni mali yangu kwa maana natambulika kisheria,kijamii na hata ki dini kwamba mm ni mume wake,hivyo kitendo cha kutoka nje ya ndoa maana yake ametengua ule uhalali wa ndoa kati yetu.maana ni mambo mawili tu yanayotenganisha ndoa nayo ni zinaa au kifo.
hivyo kuchepuka ni wizi na mwizi akikamatwa c huadhibiwa?
Hakuna mwanandoa anayeruhusiwa kuchepuka eti kwa sababu haikuandikwa kwenye kiapo.

Swali kwako,endapo umeona dalili za mkeo kutembea nje ya ndoa yenu,na hata kupewa taarifa na ndugu wa karbu kuwa mkeo
anachepuka,na ukimuuliza anapinga,utafanya nini?

kwa utafiti wangu ni asilimia checha ya wanandoa ambao hawachepuki, ishi ukujua hivyo hata kama unamwamini mkeo, she is just a human being, na ninapinga dhana ya kusema wewe unammiliki mkeo, yeye si domestic animal like dog!
 
Back
Top Bottom