Taarifa za kiitelijinsia: Kazi ya polisi ni nini! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za kiitelijinsia: Kazi ya polisi ni nini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DASA, Nov 5, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri kazi ya polisi wanapopata hizi taarifa ambazo wanaita za kiitelijinsia ni kupambana na hizo taarifa sio kuzuia mikutano kufanyika maana huku ni kurudishana nyuma kwakweli.

    Hawa polisi wetu ni mayai kiasi gani!!

    Yani hata wakitishwa na nyembe, mkutano hautafanyika!!!.
     
  2. d

    dmayola JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaaaaaaaaazi kweli kweli
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    kazi ya polish? kumwagia maji ya kuwasha
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,037
    Trophy Points: 280
    Polisi uchwara bwana
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na kuzuia mikutano ya CDM. Loh!
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi ya polisi ni kusindikiza misafara, na kama ni trafiki kuomba au kulazimisha rushwa
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi wanafuga mbwa kufukuza wahalifu, wanasiasa wana ajili polisi kufukuza wapinzani hivyo hakuna tofauti kati ya polisi na mbwa kwani wote wanafanya kazi ya ulinzi.
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na kuomba rushwa!! Loh!

    Usikute wameshaanza kuwaomba CDM rushwa ili wafanye mikutano!! Loh!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280

    na kushusha vipigo.......
     
  10. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    ..........na kuzuia ufunguzi wa matawi ya akina Beno Malisa kwa amri ya mtoto wa kigogo! (according to Mallya)
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kusaidia wizi wa kura!!!
     
  12. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kulinda mapedeshee wanaonyang'anya wanyonge viwanja
     
  13. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Enhe! Nyinginezo ni zipi?
     
  14. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuwapiga risasi raia wema wenye kiasi kikubwa cha fedha mfukoni nakuwaua,wanaiba hela,kisha wanadai eti"turikuwa tunapambana na jambazi tukarishinda"
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,969
    Likes Received: 22,172
    Trophy Points: 280
    Hizi taarifa za kiintelijesia huwa ni taarifa yoyote inayoonyesha kuingilia maslahi binafsi ya viongozi wa serikali.
     
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa Polisi ni Serikali au ya wananchi!!! Loh!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Kulinda raia na mali zao tu
     
  18. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ndo ulivyodanganywa??
     
Loading...