Taarifa ya TANESCO: Katizo la Umeme Ilala

dubu

JF-Expert Member
Oct 18, 2011
3,366
2,000
hirika la Umeme Tanesco linawataarifu wateja wake wa Mkoa wa Ilala kuwa jana, saa 4 usiku kumetokea hitilafu ya dharura kwenye kituo chake cha kupooza umeme cha Ilala hivyo kusababisha ukosefu wa umeme kwa baadhi ya maeneo ya Kurasini, Kigamboni, Mbagala, Changombe, Nyerere rd.

Mafundi wa karakana ya umeme wanashugulikia tatizo na tunatarajia umeme utarudi saa 10:00 jioni leo.

Uongozi unaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

IMETOLEWA:

OFISI YA UHUSIANO

TANESCO MAKAO MAKUU
 

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,037
2,000
Afisa uhusiano naona ana hugover ya pesa za escrow.mkoa wa ilala hakuna kurasini,chang'ombe wala kigamboni,
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,202
2,000
Huyu afisa uhusiano labda kaspecialize kwenye mahusiano ya mke NA mume. Huku Kimara,Mbezi mpaka kibamba hakuna umeme NA Wala hajatangaza. #bring back our umeme!
 

itakatikiamo

JF-Expert Member
Nov 1, 2014
237
225
sisi wa mbagala charambe leo siku ya pili hakuna umeme,kuhusu chang'ombe leo umeme upo mpaka sasa ninavyoandika.
 

Freeland

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
14,492
2,000
Wadau
Kuna taarifa zipo kwamba IPTL wamezima mitambo yao ya kuzalisha umeme na kusababisha umeme kutokuwepo katika mikoa mbalimbali Tanzania.

Hii inatokana na mwekezaji huyo kufanya maamuzi ya kuondoa mitambo yake na kuipeleka Burundi
IPTL wanatoa 75% ya umeme wa Dar es Salaam
 

Kabembe

JF-Expert Member
Feb 11, 2009
2,545
2,000
Fucck him,hiyo mitambo ni nuksi imetutesa sana bora iondoke nchini
 

Larusai Mux

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
980
225
Wadau
kuna taarifa zipo kwamba iptl wamezima mitambo yao ya Kuzalisha umeme na kusababisha umeme kutokuwepo katika mikoa mbalimbali Tanzania.
Hii inatokana na mwekezaji huyo kufanya maamuzi ya kuondoa mitambo yake na kuipeleka Burundi
IPTL wanatoa 75% ya umeme Wa dar es salaam
iptl sio baba wala mama yetu,hata hivyo wakizima ndio tutapata akili yetu na mbinu zetu wenyewe!
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,282
2,000
Wadau
kuna taarifa zipo kwamba iptl wamezima mitambo yao ya Kuzalisha umeme na kusababisha umeme kutokuwepo katika mikoa mbalimbali Tanzania.
Hii inatokana na mwekezaji huyo kufanya maamuzi ya kuondoa mitambo yake na kuipeleka Burundi
IPTL wanatoa 75% ya umeme Wa dar es salaam
inabidi iwe angani isikae ardhini kubana nafasi yetu.
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,202
2,000
Ndio Mida mzuri kwa serikali kuichukua kabisa NA kuibadili itumie gas
 

kicheche999

Member
Apr 23, 2012
47
70
Bora tuishi kwenye giza kuliko kudili na uhanithi wao. Wapeleke huko Burundi na ------- wote wliohusika tuwahamishie Burundi ---- ya mama zao na utashangaa Burundi watachajiwa bei ndogo kuliko sisi.
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,912
2,000
Afadhali labda watanzania watazinduka usingizizini na kujua ccm ni janga
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
13,609
2,000
kwanini asipatiwe leseni asambaze umeme sambamba na tanesco? jamani dili likibuma msilazimishe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom