Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

waziri anadai dr ulimboka sio daktari na anashangaa ilikuwaje akapata uongozi na kuwaongoza madaktari! hii ni tuhuma kubwa kwa madaktari. anadai alishafukuzwa na aliomba msamaha kwa rais baada ya kufukuzwa
 
Hivi sasa anamuatack Dr Ulimboka na kumwita Bw Ulimboka kuwa hana usajili wa bodi ya maDR, na pia alihusika ktk kuanzisha mgomo wa 2005, na pia sio mtumishi wa serikali. Je hii ndo taarifa tunayoisubiri??????
 
magamba wanapiga makofi inapotamkwa kwamba ulimboka sio daktari
 
Kumbe magamba huwa wanalazimisha wagonjwa kupelekwa nje kwa matibabu
 
Taarifa ya Serikali kuhusu mgomo ni kwamba Serikali inafanya jitihada kuumaliza mgomo. Meanwhile,watu wanapaswa kuishi kwa uangalifu,kwa mfano wanafunzi lazima waendeshe gari kwa uangalifu.
 
Kitendo cha kutukatia umeme wametukatili kweli tunakosa uhondo....wanataka watuletee vipande vipande wakati wa taarifa ya habari saa 2 usiku.<BR>Hii njama!!!!
 
Wakati ndio waliomtuma!

acha kuota mchana kwa kudhani eti ataondolewa ndugu. Hatoki mtu hapo si umeona jinsi magamba walivyogonga meza kuhusu issue ya dr ulimboka, acha kabisa hapo haondoki mtu na chamoto mtaendelea kukiona
 
Huyu mhudumu ndio anataka kumchanganya kabisa!
Anahitaji glass ya maji
 
Kweli serikali ina fursa nyingi za kujitetea. Utetezi wake unakuwa kituko pale inapokuwa out of touch na uhalisia wa mambo.

Umeme umekuwa mgogoro bila ukomo
Migomo ya wanafunzi wa vyuo vikuu serikali ilikurupuka ikafanikiwa kuweka jiwe la msingi la migogoro.
Mafuriko ikajenga safu nyingine ya migogoro
Ugumu wa maisha ukaonyesha dhahiri uchovu wa serikali
Posho za wabunge zikaweka petroli kwenye moto uliokuwa unafukuta
Madaktari wamekuja juu nao kuimbia serikali hali yao.
Seikali inakiri haina fedha baada ya kuambiwa muda mrefu
Serikali imepoteza hoja mbili bungeni in a day

SERKALI HAIZUNGUMZII HOJA MBALI MBALI ZA WANANCHI KUHUSU KERO HIZI.

Mwisho wake kuhujumika na mfumo wa utawala ili iwe MAJUTO NI MJUKUU
 
Waziri anasema madaktari hawako tayari kwenda kufanya kazi mikoani
 
Mh! makubwa, bunge limegeuka sehemu ya mipasho! badala ya kutoa hoja wanaanza kumsakama mtu binafsi! then watu wanapiga makofi! haya tusubili tuone!
 
Back
Top Bottom