Taarifa kwa watakao chaguliwa na TCU | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa watakao chaguliwa na TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eshacky, Aug 19, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Majina yatatoka mwanzon mwa september pamoja na asilimia za mkopo utakazo tunukiwa. Source EA RADIO.
     
  2. L

    Lofefm Senior Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hivi kwa nini kwenye website yao hawasemi kitu?
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    yaani tz viongoz wake ni wahivi hivi. Web yao ipo vile vile wakat wameitisha press conference. Wanadhan wote wanasikiliza radio! Umasabur tupu!
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo TCU Siasa na sio taaluma imewaeka pale haiwezekani wakurupuke na kuanza kusema mwanzoni mwa mwezi wa saba, then mwanzoni mwa mwezi wa nane ila sasa mwezi wa tisa ila wamechagua wanafunzi wachache sana.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwani kuna ambao wametangazwa kuwa wamechaguliwa au?
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    wametangaza idadi ya waliodahiliwa!
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kipimo cha uchache ni nini? Waliomba wangapi, na wenye vigezo stahili lakini wamechwa ni wangapi?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    wanasubiri how the applicants will react once matokeo yalipotangazwa through media. si unajua walishachakachua mkuu?
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    TCU is another EWURA
     
  10. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Yes wametangaza waliochaguliwa ni elfu 30.
     
  11. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,134
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Jamani hawa majamaa hat hawaelewek,maana kun rafiki yangu mmoja anakila sifa Za kupatiwa udahili bt under unknown reasons wamempiga na chini na kutakiwa aombe tena ktk second round.DAH!HAWA JAMAA WAS....NGE SN.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ongezea wiki yako moja ndo muda ambao yatatoka..
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kaka wamesema vyuo bado vina nafasi, kwa ambao hwajapata yawezakua hwajachagua program vizur kulingana na sifa, hivyo anapaswa aombe tena kwa kulingana na sifa ya koz husika inahitaji nn.
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    matokeo wamesema watatoa sept.
     
  15. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hii tanzania ni legelege,ingekuwa tupo serious hawa jamaa wote ingetakiwa wawajibishwe ila hapa tz tunaona ni kawaida tu
     
  16. Cobeles

    Cobeles Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfumo mzima wa uongozi tcu ni mbovu na kuna ufisadi ndani yake matokeo yake watu wasio na hatia kubaki dilema,soln ni kuvunjwa uongozi mzima.
     
  17. N

    NIMIMI Senior Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />


    je wewe unadhani wananchi wote hapa tz wanaLUNINGA za kutizama na kuckiliza habari? Hivyo hiyo ni m1wapo ya kazi za vyombo vya Habari, utasoma magazetini pia na kwingineko!
     
  18. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    ebu taja huko kwingineko?
     
  19. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    poleni sana vijana, tatizo mabos wengi serikalini mambo ya mawebsite ni mageni kwao!!! Mi nahis huwa wanasahau kabisa kuwa taasisi zao zinawebsite kwan wanaamini zaidi kusikika na kuonekana kwenye vyombo vya habari!
     
  20. P

    Pepo Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    watasema nini na hawana la kusema!!! Sijui wanategemea nini hasa..
    Na huu ndo mwanzo,bado hao Loan bord,watatoa majina afu pesa,mwakani.
     
Loading...