Taarabu zinachochaea ushoga, Viongozi kaaeni mbali

Taarabu zinachochaea ushoga, Viongozi kaaeni mbali

DSC_0523.JPG


Hali hii ikiendekezwa ni hatari sana kwa kizazi cha Bongo
 
Farouk alikuwa mcheza "Chakacha" aina ya muziki/ngoma maarufu sana miaka ya kabla 1985...huyu bwana alikuwa akinengua kama wanenguavyo ke wa vigodoro...sauti yake na muonekano wake ulikuwa wa kike kike aliishi mitaa ya Kariakoo karibu na KKKT
 
Sidhani kama mwanaume wa kweli na aliyekamilika anaweza kushabikia taarabu.
 
Huyu ndiye Bilali Mashauzi,shoga mwandamizi jijini Darisalama.ukipenda muite injini ya vokswagen.
 
sio kweli ,USA,UK NA NCHI ZINAZOPITISHA NDOA ZA JINSIA MOJA WANASIKIZA TAARABU?
ELTON JOHN,MICHAEL SCHOLFIELD WANAIMBA TAARABU?
DHANA POTOFU SEMA TANZANIA WAMAMA WENGI HAWAPENDI BONGO FLEVA WANAPENDA TAARABU NA MASHOGA MARAFIKI ZAO WENGI WAMAMA
NDO SABABU HIYOO TUACHENI DHANA POTOFU
JIULIZE RIO PAUL USHAMUONA TRAVERTINE HT SIKU MOJA?
 
Naomba nikurekebishe sio taarabu sema mziki wa mipasho nikipenzi cha wanawake hasa wamama wanyumbani katika mitaa yetu ya uswahilini,ambao shughuli zao kama sio biashara za vitenge,madila sijui dera,chupi za kike na saloon sasa hawa mashoga ndio huwa maswahiba wao wakubwa ndomana kwenye kila vilinge vyao utawakuta pia mashoga wengi hupendelea fani za kina mama kama hizo za saloon nanyingine,upishi,uhudumu mahotelini
 
Naomba nikurekebishe sio taarabu sema mziki wa mipasho nikipenzi cha wanawake hasa wamama wanyumbani katika mitaa yetu ya uswahilini,ambao shughuli zao kama sio biashara za vitenge,madila sijui dera,chupi za kike na saloon sasa hawa mashoga ndio huwa maswahiba wao wakubwa ndomana kwenye kila vilinge vyao utawakuta pia mashoga wengi hupendelea fani za kina mama kama hizo za saloon nanyingine,upishi,uhudumu mahotelini
We umejuaje yote hayo????
 
Serikali ipige marufuku basi miziki ya mipashoo

Ova
 
Back
Top Bottom