chagga land
JF-Expert Member
- Jul 24, 2015
- 394
- 95
- Thread starter
- #21
Hahaha mkuu hapo hakuna kubana matumizii enh?? Umenifurahishaa na nililijua hu mtego ni mgumu kwako!! Hongeraa! Na mm nipo nyumaa yako
asante sana mkuu kwa kuniunga mkono
Hahaha mkuu hapo hakuna kubana matumizii enh?? Umenifurahishaa na nililijua hu mtego ni mgumu kwako!! Hongeraa! Na mm nipo nyumaa yako
Big up kwa kuiheshimu BIA.,. Ningeshangaa ...
Mh!nguo mara moja kwa mwaka?Labda itaaply kwa wazazi ila si watoto ni ngumu.Huwez mnunulia mwanao nguo mara moja kwa mwaka
Hahahahaha na matumiz ya kula chakula cha usiku na mkeo usisahau!!
Ata amua baadae