Swaumu inapokuwa kali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swaumu inapokuwa kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kakuruvi, Aug 1, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Teja moja liliambiwa ili ale futari aanze kufunga na yeye, ili asikose futari alianza kufunga siku inayofuata, ilipofika saa nane hali ikawa mbaya kwa kuwa hajazoea hivyo akaamua apige simu redioni kipind cha chaguo la msikilizaji, ikawa hivi

    Mtangazaji - Karibu msikilizaji tukupigie wimbo gani?

    Teja - (kwa sauti ya kiteja) ''nipigie wimbo wa adhana ya kufungua"
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ahahaaaa!.....nimecheka mno.
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    kwani kuna adhana ya kufungua
     
  4. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hahaaaaaaa kweli huyo teja:smile-big:
     
  5. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,851
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    duu! huyu kweli teja!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Imekaa vizuri
     
  7. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    yea bro....... adhana ya swala ya magharib ndio watu wanafungulia sema haina utofauti wowote na adhana ya sala zngne.....
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    haiitwi adhana ya kufungulia, ni adhana kama adhana zingine za sala! Ingawa ktk mwezi huu kunakuwepo adhana 2 wakati wa alfajiri, ya kwanza ni wakati wa kula daku, ya pili kuashiria umwisho wa kula daku na mwanzo wa sala ya alfajiri! Ila hakuna adhana inayoitwa ya daku wala ya kufuturia!
     
  9. d

    danizzo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh alosto ft swaum= Adhana teh! teh!
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Ah haha haha haha hahaha hahaha hahaha huyo teja ni balaa...
     
  11. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimecheka sana, vya bure vinagharama
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Huwa bange ikikimbilia maeneo lazima patanuka tu
     
Loading...