Swali: Mwakyembe anajua zaidi ya Takururu?


Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
wapo ila si waadilifu.kwani unadhani madudu yanayofahamika maeneo mbalimbali hayafahamiki?yanafahamika suala nani msafi na anayeguswa aanze kutupa jiwe?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Mwanangu mtakatifu Ivuga kwa Bongo wizi ni nje nje hapahitajiki ujuzi wa ndani zaidi. Kwanza wengi wasiofaidika na huo wizi wanawajua wezi wote na wako tayari kukutajia. Hivyo ni suala la uzalendo zaidi. Hukusikia eti kesi ya Dowans imekula pesa nyingi kuliko inayodaiwa. Hiki ndicho marehemu Remmy Ongala aliita wizi ndani ya wizi.
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,367
Points
1,250
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,367 1,250
Saint Ivuga siku hizi profession sio mali kitu, siku ikulu ikiwa mahali patakatifu hutauliza hili swali.

Imeandikwa "kichwa kikioza, huoza mwili mzima"....
 
Last edited by a moderator:
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?

Saint Ivuga takukuru kwa sasa ni sawa na pagale,yaan jumba kubwa lisilokaliwa,kila mtu anawalaumu,
 
Last edited by a moderator:
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Mwanangu mtakatifu Ivuga kwa Bongo wizi ni nje nje hapahitajiki ujuzi wa ndani zaidi. Kwanza wengi wasiofaidika na huo wizi wanawajua wezi wote na wako tayari kukutajia. Hivyo ni suala la uzalendo zaidi. Hukusikia eti kesi ya Dowans imekula pesa nyingi kuliko inayodaiwa. Hiki ndicho marehemu Remmy Ongala aliita wizi ndani ya wizi.
huo ni wizi skwea root
 
Y

yuya

Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
46
Points
70
Y

yuya

Member
Joined Nov 7, 2011
46 70
Saint Ivuga siku hizi profession sio mali kitu, siku ikulu ikiwa mahali patakatifu hutauliza hili swali.

Imeandikwa "kichwa kikioza, huoza mwili mzima"....
Raisi wangu mpeleke Mwakembe Takukuru badala ya Hosea. Pengine nchi itanusurika.
 
Last edited by a moderator:
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Nyinyi ndo wezi, unaulza swali gan??
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Huitaji kusomea ili kuweza kumkamata mwizi,kama kawakamata mwache awakamate wakajibu mashtaka Polisi,haki ya kukamata si ya Takukuru pekee hata mwananchi wa kawaida unaweza kumkamata mtu ambaye katenda kosa na kumpeleka Polisi.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Japokuwa yeye ni mwanasheria hivyo anajua zaidi...lakini sikumwelewe alipoagiza kesi ipelekwe mahakamani haraka ndani ya siku 2...hii ndio zinapelekwa kesi kwa kukurupuka zisizo na ushahidi wa kutosha halafu watuhumiwa wanashinda kirahisi!
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Points
1,225
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 1,225
Bongo hakuna professionalism tumekuwa mavuvuzela wote kuanzia kileleni. Ghorofa zinota ovyo jijini kama uyoga wataalamu wako wapi? Barabara zinajengwa chini ya kiwango wataalamu wako wapi? Mtu anafanyiwa operesheni ya kichwa badala ya mguu! Vigogo wanajenga ufukweni bila woga. Viwanja vya wazi vimeuzwa vyote. Vigogo wanabeba mizigo kwa malori yao reli imekufa! Vitalu vinauzwa kifisadi! MSD na madawa feki! Vifaa feki mitaani! Hukumu zinatolewa kiajabu ajabu! Wizi wa kura! Jamani tukisema uongozi dhaifu tumekosea? Vyuo vikuu vinatoa wataalam feki au? Inauma na inasikitisha mno. Onyesha nji Dr. Mwakyembe wengine bado tunalalia magoro ya Comfy hatujui tutaamka lini.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,738
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,738 2,000
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Hapo kwenye maandishi mekundu unamaanisha Dokta Eddy Hosea ama mwingine?
 
K

kajembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
761
Points
225
K

kajembe

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
761 225
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Hata mimi nimemkamata Police alitaka nimpe rushwa na wala mimi siyo takukuru! Saint umeandika hoja nyepesi sana,hukupaswa kushangaa yeye kufanya hivyo ukizingatia Serikali yetu ilivyo na hao Takukuru unao wasema,sijui labda wamesomea kufumbia macho wahalifu wakubwa! si umesikia habari za Dowans? Rushwa ndani ya rushwa! au Rushwa kipeo cha pili aka rushwa squired
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,068
Points
2,000
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,068 2,000
Nakuunga mkono Saint Ivuga !
Ni kweli ubadhirifu umefanyika, lakini suala la kujua nani anahusika linahitaji utaalamu wa fani husika, na sio kukurupuka.
Ni mbaya sana inapotokea asiyehusika anaingia kwenye mkumbo kutokana na maamuzi ya kisiasa.
Mwakyembe amekurupuka !!!!!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,933
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,933 2,000
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Wanafuga moustache...ukishakua wataanza kuwa serious na kazi zao
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,418
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,418 2,000
Nakuunga mkono Saint Ivuga !
Ni kweli ubadhirifu umefanyika, lakini suala la kujua nani anahusika linahitaji utaalamu wa fani husika, na sio kukurupuka.
Ni mbaya sana inapotokea asiyehusika anaingia kwenye mkumbo kutokana na maamuzi ya kisiasa.
Mwakyembe amekurupuka !!!!!
Kweli kakurupuka? this is not about cheap popularity.. hapa kawa spin watu vilivyo. Japo the issue is not small ..still kuna ma papa ambayo hataweza kuyakamata kirahisi kama hivyo vidagaa hapo.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
napita naenda kunywa chai na mihogo. ila kwakukurupuka Mwakyembe anaongoza subilini.
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Kuwa na proffessional yako si issue na usidhani kwa kuwa na hiyo proffessional yako unawazidi ambao hawajaisomea. Wapo watu wanawezakuwa wanayajua uliyoyasomea kuliko wewe uliyeyasoma!
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 2,000
takukuru wamesha jichokea kama wenzao wa tiss hamna kitu.Taifa linateketea kwa kwenda mbele.wakereketwa wa nchi yao kama Mwakyembe wamebaki wachache sana.
 

Forum statistics

Threads 1,285,183
Members 494,498
Posts 30,852,915
Top