Swali: Mwakyembe anajua zaidi ya Takururu?

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,602
2,000
wapo ila si waadilifu.kwani unadhani madudu yanayofahamika maeneo mbalimbali hayafahamiki?yanafahamika suala nani msafi na anayeguswa aanze kutupa jiwe?
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Mwanangu mtakatifu Ivuga kwa Bongo wizi ni nje nje hapahitajiki ujuzi wa ndani zaidi. Kwanza wengi wasiofaidika na huo wizi wanawajua wezi wote na wako tayari kukutajia. Hivyo ni suala la uzalendo zaidi. Hukusikia eti kesi ya Dowans imekula pesa nyingi kuliko inayodaiwa. Hiki ndicho marehemu Remmy Ongala aliita wizi ndani ya wizi.
 

RealMan

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,367
1,250
Saint Ivuga siku hizi profession sio mali kitu, siku ikulu ikiwa mahali patakatifu hutauliza hili swali.

Imeandikwa "kichwa kikioza, huoza mwili mzima"....
 
Last edited by a moderator:

Bajabiri

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
9,743
0
Mwanangu mtakatifu Ivuga kwa Bongo wizi ni nje nje hapahitajiki ujuzi wa ndani zaidi. Kwanza wengi wasiofaidika na huo wizi wanawajua wezi wote na wako tayari kukutajia. Hivyo ni suala la uzalendo zaidi. Hukusikia eti kesi ya Dowans imekula pesa nyingi kuliko inayodaiwa. Hiki ndicho marehemu Remmy Ongala aliita wizi ndani ya wizi.

huo ni wizi skwea root
 

yuya

Member
Nov 7, 2011
46
70
Saint Ivuga siku hizi profession sio mali kitu, siku ikulu ikiwa mahali patakatifu hutauliza hili swali.

Imeandikwa "kichwa kikioza, huoza mwili mzima"....

Raisi wangu mpeleke Mwakembe Takukuru badala ya Hosea. Pengine nchi itanusurika.
 
Last edited by a moderator:

Joseph

JF-Expert Member
Aug 3, 2007
3,521
1,225
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Huitaji kusomea ili kuweza kumkamata mwizi,kama kawakamata mwache awakamate wakajibu mashtaka Polisi,haki ya kukamata si ya Takukuru pekee hata mwananchi wa kawaida unaweza kumkamata mtu ambaye katenda kosa na kumpeleka Polisi.
 

Riwa

JF-Expert Member
Oct 11, 2007
2,599
2,000
Japokuwa yeye ni mwanasheria hivyo anajua zaidi...lakini sikumwelewe alipoagiza kesi ipelekwe mahakamani haraka ndani ya siku 2...hii ndio zinapelekwa kesi kwa kukurupuka zisizo na ushahidi wa kutosha halafu watuhumiwa wanashinda kirahisi!
 

pembe

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
2,071
2,000
Bongo hakuna professionalism tumekuwa mavuvuzela wote kuanzia kileleni. Ghorofa zinota ovyo jijini kama uyoga wataalamu wako wapi? Barabara zinajengwa chini ya kiwango wataalamu wako wapi? Mtu anafanyiwa operesheni ya kichwa badala ya mguu! Vigogo wanajenga ufukweni bila woga. Viwanja vya wazi vimeuzwa vyote. Vigogo wanabeba mizigo kwa malori yao reli imekufa! Vitalu vinauzwa kifisadi! MSD na madawa feki! Vifaa feki mitaani! Hukumu zinatolewa kiajabu ajabu! Wizi wa kura! Jamani tukisema uongozi dhaifu tumekosea? Vyuo vikuu vinatoa wataalam feki au? Inauma na inasikitisha mno. Onyesha nji Dr. Mwakyembe wengine bado tunalalia magoro ya Comfy hatujui tutaamka lini.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,332
2,000
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?
Hapo kwenye maandishi mekundu unamaanisha Dokta Eddy Hosea ama mwingine?
 

kajembe

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
845
500
Huyu mwakyembe hajasomea u Takururu.. Ila kaenda bandarini na kukamata watu.. Ina maana wenye professional zao wako wapi?

Hata mimi nimemkamata Police alitaka nimpe rushwa na wala mimi siyo takukuru! Saint umeandika hoja nyepesi sana,hukupaswa kushangaa yeye kufanya hivyo ukizingatia Serikali yetu ilivyo na hao Takukuru unao wasema,sijui labda wamesomea kufumbia macho wahalifu wakubwa! si umesikia habari za Dowans? Rushwa ndani ya rushwa! au Rushwa kipeo cha pili aka rushwa squired
 

Goodrich

JF-Expert Member
Jan 29, 2012
2,088
2,000
Nakuunga mkono Saint Ivuga !
Ni kweli ubadhirifu umefanyika, lakini suala la kujua nani anahusika linahitaji utaalamu wa fani husika, na sio kukurupuka.
Ni mbaya sana inapotokea asiyehusika anaingia kwenye mkumbo kutokana na maamuzi ya kisiasa.
Mwakyembe amekurupuka !!!!!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,335
2,000
Nakuunga mkono Saint Ivuga !
Ni kweli ubadhirifu umefanyika, lakini suala la kujua nani anahusika linahitaji utaalamu wa fani husika, na sio kukurupuka.
Ni mbaya sana inapotokea asiyehusika anaingia kwenye mkumbo kutokana na maamuzi ya kisiasa.
Mwakyembe amekurupuka !!!!!

Kweli kakurupuka? this is not about cheap popularity.. hapa kawa spin watu vilivyo. Japo the issue is not small ..still kuna ma papa ambayo hataweza kuyakamata kirahisi kama hivyo vidagaa hapo.
 

ligendayika

JF-Expert Member
Aug 31, 2012
1,176
1,225
napita naenda kunywa chai na mihogo. ila kwakukurupuka Mwakyembe anaongoza subilini.
 

katalina

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
262
0
Kuwa na proffessional yako si issue na usidhani kwa kuwa na hiyo proffessional yako unawazidi ambao hawajaisomea. Wapo watu wanawezakuwa wanayajua uliyoyasomea kuliko wewe uliyeyasoma!
 

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Sep 19, 2012
2,931
2,000
takukuru wamesha jichokea kama wenzao wa tiss hamna kitu.Taifa linateketea kwa kwenda mbele.wakereketwa wa nchi yao kama Mwakyembe wamebaki wachache sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom