Swali la leo

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,804
2,000
Swali+la+kizushi.jpg
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,530
2,000
Kwa nini hujaandika sasa hivi unajua raha ya kusikia kuwa unamisiwa?
Hahahahaaa! Ntaandika waraka mzuuri nijieleze ninavyokumisi mkuu. Nitaanza hivi... Khantwe, do you know that I,
Kwa nini hujaandika sasa hivi unajua raha ya kusikia kuwa unamisiwa?
Hahahahaaa! Ntaandika waraka mzuuri nijieleze ninavyokumisi mkuu. Nitaanza hivi, Khantwe, do you know that I, Moisemusajiografii, miss you very much? That could be marvelous, huh?
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,804
2,000
Hahahahaaa! Ntaandika waraka mzuuri nijieleze ninavyokumisi mkuu. Nitaanza hivi... Khantwe, do you know that I,

Hahahahaaa! Ntaandika waraka mzuuri nijieleze ninavyokumisi mkuu. Nitaanza hivi, Khantwe, do you know that I, Moisemusajiografii, miss you very much? That could be marvelous, huh?
Woow nitafurahije... nitamcc na Heaven Sent akamhabarishe mama yake
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,804
2,000
Kuna baadhi ya vitu mm sivipendi, lkn vinamanufaa mazuri km ukiwa makini, na nihaki ya kila mmoja kwahiyo sitaki mwanangu aje kuwa hivyo
yaani kama mimi kuna vitu vingine vya kawaida ila vinanikera hatari...sitaki mwanangu awe mimi kwa kweli japo sitaki awe completely opposite of me
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom