Swali la kizushi

Swali la kizushi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Posts
770
Reaction score
259
Hili swali hata kama halina maana linafaa kujiuliza.




swali la kizushi.jpg
 
Imetolewa kwa hisani ya watu wa.............aghrrr!!!!!!!!!
 
Mkuu, elimu ni bahari, wewe na mimi tunategemewa kuchota kufuatana na uwezo wetu. ndi maana wengine tunaishia darasa la 4 wengine wanakua maprofesa hayo ya subjects yasikubabaishe
 
sasa nao wanata somo moja ok lipi - najua hisabati watagoma kabisaaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom