SWALI LA KIZUSHI KWENU

bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,248
Points
2,000
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,248 2,000
Wasichana watatu walikuwa wanaoga katika bafu moja wakiwa uchi, ghafla mvulana mmoja akatokea.
Msichana wa kwanza akaficha matiti yake
Msichana wa pili akaficha uchi wake
Msichana wa tatu akaficha uso wake.

Je, ninani kati ya hao wasichana alitumia hekima?
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,879
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,879 2,000
Akatokea wap?
Matiti yake Nani?
USO wake Nani?
Uchi wake Nani?

Jibu: kwakua mvulana hana matiti bado aliyeficha uchi atakua alitumia hekma
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
331
Points
500
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
331 500
Aliyeficha uso, maana hatajulikana!
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
235
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
235 250
Huyo aliyeficha uchi, je! Uchi wa nyuma au wa mbele.? Na isitoshe ameona viungo vyote vya mwili huyo mjamaa. Wote ni wapumbavu tu.
 
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,565
Points
2,000
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,565 2,000
Hivi wanaume wa3 wanaweza oga bafu moja kwa wakati mmoja?
 
Migomba

Migomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
944
Points
1,000
Migomba

Migomba

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
944 1,000
Wangapi wameelewa aliyeficha uso alikuwa anategemea nini?
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
2,010
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
2,010 2,000
Daah natamani uyo chalii ndo ningekua mimi
 
K

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2019
Messages
808
Points
1,000
K

Kimwerymdodo5

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2019
808 1,000
Wote hawana akili sawasawa.hapo mchizi kashaona vyote,matiti kwa aliyejifunika uso,uchi kwa aliyefunika matiti na uso kwa aliyefunika uchi.HALAFU MWAMBIE HUYO JAMAA AACHE UPHALLER.🚶🏼🚶🏼🚶🏼
 
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2018
Messages
668
Points
1,000
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined May 17, 2018
668 1,000
Hilo bafu liko maeneo gani niwahi kabla hawajamaliza kuoga
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top